Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm một bức hiệu ứng ảnh theo tut + Blend

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jaeki, 22/8/12.

Lượt xem: 2,980

1. Jaeki Thành viên cấp 1

Mình làm hiệu ứng ảnh theo tut trên mạng + blend ảnh nhà mình cho ý kiến nhé ^^​
    Before​
    After​

...
    Hưng Trần Văn thích bài viết này
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Kiểu này nhìn đẹp đó bạn nhưng chú ý làm mịn lại phần mắt miệng, nói chung là khử noi sơ qua đã rồi hãy làm hiệu ứng
    Jaeki thích bài viết này
  3. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

chất lượng hình ảnh có vẻ tồi quá ...màu sáng hơn sẽ đẹp
  4. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

Tut Này bạn học ở đâu vậy! Theo Mình Nghĩ tut đẹp nhưng bạn chưa làm hết được theo tut! mình thấy ảnh PTS bị vỡ ảnh rồi!
    Chúc Bạn Tác Phẩm Sau Tuyệt Vời Hơn!
    Jaeki thích bài viết này
  5. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

hình như da hơi ám màu thì phải, noise một tí nữa thì đẹp
  6. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Sử dụng filter Mosaic trông cứ như là ảnh ... :-ss
  7. Jaeki

Jaeki Thành viên cấp 1

thanks mọi ng đã góp ý chon mình, uhm vì ảnh chụp = điện thoại nên hok có đc nét, mình làm tặng em mình mà hihi
    tut này là làm hình ảnh kiểu thánh ô vuông pixel với cả nó chuyển động, mình làm thêm quả blend nữa.
    sẽ cố gắng cho tác phẩm sau đẹp hơn
    p/s: thanks all một lần nữa nhé
  8. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Nếu ảnh stock không kém như thế thì mình nghĩ là đẹp :*
    Jaeki thích bài viết này
  9. HaPhuc

HaPhuc Thành viên cấp 1

hehe..mình cũng còn gà mờ nên hok dám nhận xét về chuyên môn;) . nhưng nhìn nghiêng hơi giống hình trái tim đó..:-ss .. giá như là 1 cặp .....8->
    Jaeki thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn