Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm ơn giúp mình sửa cái logo !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi bjnnguyen, 14/6/13.

Lượt xem: 8,003

1. bjnnguyen Mới đăng kí

Ai giúp mình chỉnh sửa cái logo này vs ! Mình đã cố gắng sửa nhưng xấu k thể tả nổi nên mong mọi người giúp mình
    Nội dung:
    + Thay chữ " MOD "= chữ " Class "
    + Thay chữ " SHOW "= chữ " Pro " hoặc là " Legend "
    + Làm màu nền toàn logo như màu nên ở khung ngoài cùng gần chữ " S " ( do mình xóa nham nhở quá nên màu chỗ trắng , chỗ xám :( )
    + Không thay đổi kiểu dáng
    Rất mong các bạn giúp đỡ ! bọn mình đang làm cái logo để làm áo đồng phục lớp !
    - Cảm ơn rất nhiều !:) [​IMG]

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

bé tí tẹo như này thì in áo làm sao hả bạn ~~!
  3. bjnnguyen

bjnnguyen Mới đăng kí

RainyWarrior
    In được mà bạn ! tuy nhỏ thế nhưng phóng to lên cũng khá là nét !
  4. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

Tạ Minh Hảobjnnguyen thích bài viết này.
  5. bjnnguyen

bjnnguyen Mới đăng kí

Cảm ơn bạn !
  6. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

7. likemoue

likemoue Mới đăng kí

Cho mình xin file psd đi bạn mình cũng cần mà mình không tự làm được mong bạn thông cảm !!! Bạn có thể lh mình qa fb https: //www. facebook.com/likemoue (Bạn vui lòng xóa 2 khoảng trống trong link fb nhé vì chưa đủ số lượng bài viết nên mình không thể gửi link được)

Ủng hộ diễn đàn