Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm ơn hãy giúp e giải quyết vấn đề này được không ạ ~

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi yunnie2297, 20/1/13.

Lượt xem: 2,908

1. yunnie2297 Mới đăng kí

mấy hôm nay mỗi lần e bật pts lên nó chỉ hiện lên cái bảng nhỏ nhỏ mà thường khi xuất hiện màn hình làm việc của pts cs5 hay cs6 sau đó im re không thấy chương trình pts xuất hiện lên, e đã xóa pts đó đi down cái mới thử lại nó vẫn như thế. Hy vọng ai có thể giải thích cho e hiểu tại sao lại bị như vậy và cách khắc phục.
    thks nhìu ạ

...
  2. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Chup cai anh post len coi nhu the nao ban.
  3. yunnie2297

yunnie2297 Mới đăng kí

e có ảnh nhưng mà nó mờ quá đăng lên chỉ toàn thấy màu trắng không à nhưng mà e bị trường hợp tương tự như này [​IMG]
  4. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

bản pts của bạn không phải bản full mà là bản portable nhé, cài bản full sẽ không hiện như vậy nữa.
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Cấu hình máy bạn ra sao? :-?
  6. rongvang592

Đây là bản Por. Cấu hình bình thường cũng chạy được, không cần cao quá.

Lỗi này hình như là đang xung đột với một soft nào đó trên máy của bạn thì phải.
    Mà máy của bạn có cài Version nào của Ps thấp hơn không???
  7. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

mình cũng dùng bản portable mà có sao đâu nhỉ
  8. yunnie2297

yunnie2297 Mới đăng kí

tức là sao ạ e không hiểu
  9. rongvang592

Tuc la ban co cai phien ban Pts nao khac ngoai ban portable ban dung do ko ay.
  10. yunnie2297

yunnie2297 Mới đăng kí

lúc trước cũng có nhưng xóa đi rồi với lại máy e mới cài lại win xong
  11. mipluvpu

mipluvpu Mới đăng kí

mình cũng bị như vậy.,không biết sửa làm xao~ nhưng rõ ràng là chẳng có bản por nào khác ,mừ
  12. bacsimaytinh24h

bacsimaytinh24h Mới đăng kí

bạn bè mình trên Zing me cũng có rất nhiều người bị lỗi này, đang tìm cách chữa đây, gỡ ra cài lại vẫn thế mới đau sờ cau, hình như Adobe nó phát hiện ra bản quyền rởm
  13. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

tình hình là rất tình hình :v :v
    Hẻo thì bị như này : mở pts (cs3) lên -> load vài giây ( cái bảng màu xanh hay hiện ra khi mở pts í ạ ) -> tự tắt ko lí do :) ngồi chờ nửa tiếng .. desktop vẫn hoàn desktop ^:)^
  14. Hẻo Hóm Hĩnh

Ý bác là dow ở web khác , link khác .. dúng ko ạ ? :-B e tìm mỏi mòn k có chỗ nào được cả . Bác có thể send e cái link nào '' khác '' để down ko ạ ? :) (vâng e rất dốt :v :v)
  15. Hẻo Hóm Hĩnh

Tại sao khi e vào link thì lại ko thấy file download hở bác :(
    Invalid or Deleted File.
    bác chịu khó chỉ giúp em 8-> thật sự là e rất dở mấy vụ này ... :) ( có người chỉ thì mai mốt khỏi phiền người khác :"> )
  16. deptong210

deptong210 Thành viên cấp 1

Bác cài CS3 mà dùng. CS6 thì phải trên Mac OS thì tính năng 3D các kiểu nó mới nổi bật :">
  17. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn "chịu khó" dùng CS6 đi, cả đóng link down tốt ngoài kia, chứ CS3 hết thời roài, hok ai chịu up sửa link nữa, ha ha ! :))
  18. Hẻo Hóm Hĩnh

cs6 ... 8-| thôi thì cố gắng vậy :3 :3
    Dù gì cũng tks bác :-bd
  19. Gac0n128

Gac0n128 Thành viên cấp 1

phải có ảnh cho dễ hiểu chứ ... :-s
  20. waterclear88

waterclear88 Mới đăng kí

Tình hình là em cũng bị y hệt mấy hôm nay rồi :| Nó có chạy nhưng sau đó thì không hiện lên nữa. Down thử cả bản full cả portable đều như vậy :-s Trước em dùng cs4 vẫn bình thường, bây giờ về dùng 7.0 :|
    Chỉ có 7.0 là chạy được thôi. Có bác nào biết lý do không :|
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn