Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm ơn xin đừng lừa đảo, biến Facebook thành 1 bãi rác nữa!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 18/3/13.

Lượt xem: 116,953

1. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

hồi trước muốn coi một thông tin về chòm sao trên một trang không phải về 12 chòm sao, bấm vô bắt like đủ thứ, mà toàn trang báo mạng có tiếng không, như yahoo chẳng hạn, nên cũng kiên nhẫn ngồi like coi nó ra cái gì, cuối cùng bắt like dữ quá hiểu rằng mình đã bị lừa =-=. Đi ra. Ai mà ngờ mấy cái app đó nó đăng hình tục tĩu và nói bậy để câu like trên wall mình. Đúng là nổi máu mà =-=. Phải xóa bài rồi gỡ hết app ra. Ai mà ngờ cái tâm của người làm báo mà bệ rạc vậy đâu :-<
    Kẹo KẹoLê Hồng Phúc không thích bài viết này.
  2. Sáng

Sáng Thành viên cấp 1

bài viết quá ý nghĩa bác ah
  3. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

Lúc trước cũng ức chế cái vụ này nên viết 1 stt ntn:

Nhiều người quá ngây thơ hoặc quá ngu ngốc để làm theo những điều vốn dĩ chẳng bao giờ xảy ra. Ví dụ:
    - "Like và cmt abc để ảnh xyz thành zyx"
    Hoặc
    - "Bạn hãy share để mọi người biết đến .... bla blo"

Nên sử dụng óc cho việc suy nghĩ điều mình sắp làm thay cho việc làm xong mới biết "mình đã bị lừa" - Đừng để nội dung trên FB ảnh hưởng đến óc của bạn

P/s: Cứ nghĩ là "nó chừa mình ra" :))
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

rất nhìu từ ngữ chuyên môn thym1 assmin nói sai bét =.=

chỗ ko biết thì còn chém ra nữa chứ :O
  5. Yuu Smile

Yuu Smile Thành viên cấp 1

mà like hay share đúng bài thì cũng đâu có mất mát gì
  6. longnhans

longnhans Thành viên cấp 1

chủ thớt nói rất đúng!
    Hans Le thích bài viết này
  7. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

=)) ủng hộ bác :)) chả bao giờ like hay share những thể loại như vậy luôn
  8. Hans Le

Hans Le Thành viên cấp 1

Mấy bác câu gạch sao k đứng trước mặt anh em vietdesigner để ăn gạch thiệt nhỉ :D
  9. New Sun

New Sun Thành viên cấp 1

mấy page hay câu like trên FB thường share những tin liên quan đến TQ ấy...mình ghét vô cùng...mình căm ghét điều này đến nỗi...bạn bè mình mà share tin đó nữa là mình unfriend ngay :|
    Suy cho cùng là do các bạn ấy chẳng lo tìm hiểu kỹ gì đã vội tin...rồi hùa theo..đâm ra #:-s
  10. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Không còn gì để mà nói với bọn này dc, potay .com
  11. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bài viết chất quá :x
  12. Shipai

Shipai Thành viên cấp 1

Mình bỏ ra 22p38s xem video may mà không phí, :)) tích cực chia sẻ cho a dư. Cứ tưởng là vozer nằm vùng té ra anh dư nằm vùng nhiều quá, =))
  13. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

14. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

thím dư lên Kênh 14 với Zing rồi nha lên mà xem.....:))
  15. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

Một thanh niên chẻ- châu anh hùng bàn phếm 1 like là 1 cục gạch cho anh Linh chẩu che =))
  16. Trangnguyen23

Trangnguyen23 Thành viên cấp 1

hôm xem hình ảnh này phải công nhân là quá ghê,em đang ăn mà phải chạy đi nôn hết.làm ăn thế này lừa đảo quá!
  17. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có thấy gì đâu :-? Link cụ thể nào? Cũng muốn cái này lên hẳn trên đó để nhìu ng xem đây!
  18. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

giọng bác Phạm Hữu Dư hay nhở
  19. xversion1

xversion1 Thành viên cấp 3

Nếu Facebook có thêm nút "Tặng 1 cục cứt cho..." thì tốt, thằng nào câu Like sẽ thấy toàn thông báo là "ABC đã nhét 1 cục cứt vào mồn bạn", "Bạn nhận được 1 cục cứt từ XYZ", "Có người trát cứt vào mặt bạn"
    vonmquocthai, ShenviDX_Degeneration thích bài viết này.
  20. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

hahaha...em chỉ muốn gây chú ý thôi anh dư...ai ngờ anh chú ý thật....em chém gió đấy chưa lên đâu....hí hí hí>:D<

Ủng hộ diễn đàn