Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao tô màu trong Flash CS5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi kiemtienthui, 25/8/13.

Lượt xem: 5,436

1. kiemtienthui Thành viên cấp 1

Cho hỏi làm sao có thể tô màu khi mình dùng pencil tool và brush tool để vẽ, mình đã làm nhiều cách như vẫn không đươc, vậy ai biết chỉ dùm mình với

...
  2. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

chọn đối tượng rồi chọn màu ở thanh công cụ thôi -_-
  3. kiemtienthui

kiemtienthui Thành viên cấp 1

Không tô được bạn ơi
  4. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

của bạn đây ^^
    kiemtienthui thích bài viết này
  5. kiemtienthui

Cám ơn pro nhiều lắm cho em hỏi cách xóa mấy khúc dư trong clip di pro, cho hỏi em dùng flash cs5 có thể xóa được như thế không, sao không ví dụ về bút chì pro ơi, pro lấy bút chì gạch 4 gạch thành hình vuông rồi tô màu thử xem dc không em làm không được
  6. kiemtienthui

Chỉ em với pro ơi tô màu và không xóa được chỗ dư thừa được nè
    http://oknhe.weebly.com/uploads/1/7/1/4/17143766/untitled.swf[/FLASH]"> http://oknhe.weebly.com/uploads/1/7/1/4/17143766/untitled.swf[/FLASH]" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">
  7. kiemtienthui

Ai giúp em với tô màu không được
  8. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Vẽ xong 4 đường... Bạn click vô mỗi đường rồi nhấn Ctrl + B xem... Sao đó click vô phần thừa rồi nhấn delete xem sao. Tương tự bạn thử đổ màu xem được không nhé :-?
    kiemtienthui thích bài viết này
  9. kiemtienthui

Thanks pro em đã làm được mò từ hôm qua tới giờ vẫn không được may là có pro xuất hiện

Ủng hộ diễn đàn