Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm việc công sở 8 tiếng / ngày, lựa chọn designer làm nghề tay trái…??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi annguyenng_, 28/6/16.

Lượt xem: 8,709

1. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

annguyenng_Táo Lùn thích bài viết này.
  2. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Cuộc sống, đến khi chết vẫn bị hối hận bởi những ràng buộc cuộc sống không cho ta thoả mãn những ước mơ và khát khao.
    Sống trên đời này có một lần thôi mà, cho dù sai, cũng là ta sai chứ không phải người khác sai.
    annguyenng_ thích bài viết này
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

a đu. Đội này mạnh lắm nha. Champion cut wind :))
  4. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình làm việc thiết kế công sở 8 tiếng .... 1 tuần, lựa chọn chém gió làm nghề tay trái :(
    lrtanLy, annguyenng_, lylymeow1 người khác thích bài viết này.
  5. Táo Lùn

Táo Lùn Thành viên cấp 1

=))=))=))
    rexpeke thích bài viết này
  6. annguyenng_

annguyenng_ Banned

7. Mr.Xốp

Mr.Xốp Thành viên cấp 1

iem nghề chính là chém gió còn nghề tay trái là thiết kế :)) :))
  8. THÙY HUỲNH 9715

THÙY HUỲNH 9715 Mới đăng kí

Học thì có phân biệt gì tuổi tác hả #labôlô bala. nếu người ta đảm bảo được thời gian thì đc tuốt...
  9. annguyenng_

annguyenng_ Banned

rexpeke cám ơn anh nhiều vì những chia sẻ ạ, em cảm thấy được truyền động lực rất nhiều và vui khi biết có người đồng cảnh, đồng cảm như vậy… Chúc anh luôn thành công cùng với đam mê của mình!
    BíĐỏ em có thể biết rõ ý anh là thế nào ko ạ? :D
    Thuy Phuong 35798 thích bài viết này
  10. Labôlô bala

Labôlô bala Mới đăng kí

Đúng là học không quan trọng tuổi tác. Cơ mà cũng phải nhìn hiện thực tý. Chả nhẽ suốt ngày làm việc cơ quan xong lại bâu vào cái fanpage. Mình nghĩ chủ thớt nên chọn 1 cái thôi design hay kiểm toán. Người ta nói tham thì thâm
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/6/16
  11. Thuy Phuong 35798

Thuy Phuong 35798 Mới đăng kí

Quẩy tới đi thớt. Sống vì đam mê mà
    annguyenng_ thích bài viết này
  12. toanhau

toanhau Mới đăng kí

thế làm hành chính đúng nghề design lương tháng 7-10tr có gọi là ổn
  13. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

annguyenng_ Thay vì suốt ngày cứ chăm chăm vào công việc , thì nhập nói chuyện phiến =))z =))z
  14. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Kiểm toán mà lân sang design, căng đấy, phân bổ được thời gian thì hãy làm, cơ mà đã làm thì làm đến cùng
  15. Mr.Xốp

Mr.Xốp Thành viên cấp 1

có thể sang thread nhật ký thành viên tham khảo nhóe :))
  16. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Ahihi gái ơi qua đây a dạy cho ahii ahiihi :)) :))
  17. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Họ gọi chúng tôi là hội thanh niên chuyên cần ! :v :v :v
  18. annguyenng_

annguyenng_ Banned

Em đã mail cho chủ thớt các anh tag tên và xin làm cùng. Trang fanpage tên Chợ Cover. Em ko chèn link được nên chỉ thô vậy thôi.
    Em nghĩ là mình chỉ làm công tác viên và tiếp tục làm kiểm toán. :D
  19. nhnt93

nhnt93 Thành viên cấp 1

Muốn thì làm thôi bạn. Mình là design nhưng nghề tay trái là kinh doanh, đang lấy nghề tay phải để phát triển nghề tay trái đây :3
  20. saco

saco Thành viên cấp 1

Một topic nghiêm túc như vậy mà đọc một số coment của các bạn thì mình nhìn thấy 4rom mình design thì ít mà sửu nhi thì nhiều...haaizzza
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn