Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu chụp hình couple ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phan Thao, 17/4/13.

Lượt xem: 5,678

1. Phan Thao Mới đăng kí

Cô bạn nhờ chụp hình dùm nên vác máy lon ton đi ^^ Hôm đi chụp sáng sớm trời mưa nên đến tận chiều vẫn âm u ;___; Lúc gần chụp xong mới có tí nắng ;A; Lần đầu chụp couple nên có hơi lóng ngóng và cũng không biết phải blend màu thế nào cho phù hợp -_-'

Tấm cuối mình chụp bị hư white balance nhưng vẫn thấy đáng yêu quá nên ráng vớt vát :D

Bonus :)))

...
    hth02x1b0yHN_96 thích bài viết này.
  2. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

thích tấm cuối trên tấm bonus
    Nhưng mình ko thích màu ảnh này lắm
  3. Phan Thao

Phan Thao Mới đăng kí

hix chỉ nói không thích thì cảm tính quá, mình cần comment cụ thể hơn xíu, nếu bạn có một số hình tham khảo thì share mình với nhé vì mình cũng chỉ đang học hỏi để chụp + blend được đẹp hơn thôi nên mìn rất cần hình tham khảo + tutorial :D
    Sparkling Pearl thích bài viết này
  4. sonngo158

sonngo158 Thành viên cấp 2

Đẹp ,tình cảm ,tự nhiên.....
    Chụp xong pic 1,8 tay bạn có làm sao không mình quen một ông thầy rất giỏi về chữa trật khớp .;) call me
  5. Phan Thao

Phan Thao Mới đăng kí

sonngo158 haha cảm ơn bạn, tay mình không bị sao hết :))

à mà forum mình có tutorial và tham khảo gì về video editing không nhỉ???

Ủng hộ diễn đàn