Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần Đầu Một Mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi a.ying1091, 22/4/13.

Lượt xem: 3,196

1. a.ying1091 Thành viên cấp 2

Bộ này là lần đầu em tự set và tự chụp...! bình thường cũng có chụp choẹt nhưng người khác set và nhờ chụp giùm thôi. em dùng 450D, len kit 18-55, có mỗi 1 tấm bằng 50 1.8! chụp trong coffee và trời mưa không nắng...! mong gạch đá cho em lần sau ạ :">

cho em hỏi cái này có ra xíu màu phim nào chưa ạ? :-s rất thích màu phim nhưng k làm ra được

tấm duy nhất em chụp bằng 50 1.8

cám ơn mọi người đã ghé xem và góp ý cho em :">

...
    htcboy1, Lee Đỗ, pitlamgi1 người khác thích bài viết này.
  2. Mr.Hoai

Mr.Hoai Thành viên cấp 2

Góp ý cá nhân.. mong bạn đừng bùn ^^:: #6 theo mình add thêm chúc noise. #7 có vẻ bạn hơi lạm dụng blend thì phải ^^
    PS: mod ngầu we' ;;)
    a.ying1091 thích bài viết này
  3. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

hí hí cám ơn k hết nữa là Mr.Hoai #6 đúng là quên thêm noise thật... g mới để ý (Y) tấm #7 kéo da hơi quá lố :P
  4. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

tóc màu nhộm thế hsao đấy bạn. mình thấy có vẻ là bị ám màu tím nhiều thì phải =="
  5. a.ying1091

vâng tóc là màu nhuộm bạn Lee Đỗ ....! chả bik sao bộ này mình cứ thích màu tím tím *mình đang tập làm màu phim, mà k ra nên nó tím thế kia*
  6. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

Thích pic 2 lắm. Rất có hồn. Mà chụp 1 mình thì mình nghĩ đừng nhìn vào ống kính nhiều. tại mình không canh được nên có mấy tấm nhìn thường lắm.
    hi.
  7. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

mod nữ trông có vẻ ngầu và cá tính ghê nhỉ :).
  8. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

Cái tấm 2 người đánh đàn đấy là ám tím xanh nặng đấy thím.. nó là nhược điểm đấy ạ
  9. a.ying1091

ý là mod đừng nhìn vào ống kính hả bạn? hay mình đừng vào ống mà mở live view? cơ mà tấm 2 thì k phải mình chụp...! thằng bạn đi theo ngủ dậy, giựt máy chụp ấy :-s
  10. a.ying1091

Lee Đỗ chậc, hơi quá tay rồi!!! cám ơn bạn nhá
  11. Người tình của gió

Người tình của gió Thành viên cấp 2

cố xử lý thêm về da nữa bạn nhé :D
    good luck
  12. Zaracs

Zaracs Thành viên cấp 1

Màu bi ám tím wa ko giống kiểu vintage . Có mấy tấm bi out focus , ko nên lạm dụng blend màu nhìu wa
  13. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Màu da xử lý chưa đẹp lắm
    Tấm số 2 làm lộ điểm xấu của mod là đôi môi
    a.ying1091Quỳnh Trang Nguyễn thích bài viết này.
  14. Oc2112

Oc2112 Thành viên cấp 1

#8 :x
  15. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

hì hì không có gì nhé b. ^^ rút kinh nghiệm lần sau cho a e thán phục nào :">
  16. a.ying1091

Kizx @Người tình của gió : mình là mình lười nhất phần da :-s mấy topic trước mọi người cũng chê da mãi... :P
    Zaracs : mình k làm theo kiểu vintage :) đó g toàn làm vintage nên g thay đổi xíu :P còn cái out focus thì mình nhận nhé...! lúc ấy đã mệt quá rồi nên nhìn tới nhìn lui sao lại lấy nét cái bus =.=!
    Oc2112 tks oc nhe :P
    lee Đỗ nhất định sẽ có lần sau

and.... tks mọi ng đã chê em thẳng thắn >:D<
  17. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

sao ko có hình đứa chụp vậy ta, dự là sợ đủ gạch xây biệt thự hay sao mà dím mất rồi ;;)
  18. a.ying1091

htcboy1 thế muốn bonus tấm 1 ng hay 2 người đây bóng?

Ủng hộ diễn đàn