Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần Đầu Post Ảnh Trên Diễn Đàn..mong mọi người nhận xét để em tiến bộ ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi sinhdark, 8/12/12.

Lượt xem: 1,961

1. sinhdark Banned

Em rất yêu PST..và mới tập tẹo học được vài ngày..lần đầu post ảnh mong được mọi người khen chê để mau tiến bộ..
    Ảnh này em chỉnh sửa linh tinh..không biết phải gọi là gì nữa ạ #:-s

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bán 5000 stock [-(
  3. sinhdark

sinhdark Banned

em có máy ảnh đâu..đây là được người ta chụp hộ cho vài tấm nét nét 1 chút để tập tọe thôi ạ :(
  4. tranmanh0421

tranmanh0421 Mới đăng kí

mình nghỉ bạn nên lam cho anh chàng nhin sáng vo rõ hon chùt ;D
  5. gaumap.foto

gaumap.foto Thành viên cấp 2

hình out rồi, mình ghét làm hình mà nó out out thế này lắm, còn về màu thì chắc bạn kéo hết màu xanh trong Saturation là dc màu này :)
  6. sinhdark

sinhdark Banned

out là sao hả bạn?mình k hiểu lắm!! song rồi mình thấy nó cứ tối tối làm sao á
  7. gaumap.foto

gaumap.foto Thành viên cấp 2

out (out focus - lấy nét sai) là hình nó mờ mờ đó bạn
  8. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

No comment. Nhân tiện, đại diện cho hiệp hội bảo vệ động vật hoang dã và thú cưng, đề nghị không lôi kéo động vật trong các hoạt động làm hàng như chụp ảnh làm avatar.
    Còn về bức ảnh, như đã nói ở trên, quăng mình cái stock rồi mới nhận xét đc.
  9. sinhdark

sinhdark Banned

mình sẽ up stock lên để bạn chỉnh sửa nhé
  10. Eminem

Eminem Cựu quản trị

con xe Win nhìn thích đấy. :))
  11. sinhdark

sinhdark Banned

Theo em thấy thì stock còn đẹp hơn..hixx :(

Ủng hộ diễn đàn