Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tiên chụp thử váy cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi pcstar, 18/10/13.

Lượt xem: 2,129

1. pcstar Thành viên cấp 2

Hôm ấy thằng bạn cho em đi theo chụp ké. Đáng nhẽ là đi chụp ngoại cảnh nhưng vì trời mưa gió bão bùn phải tấp vào 1 quán cafe gần đó. Em không có flash với để tốc chậm nên đa số out nhiều! Tay nghề còn kém các bác cứ chém mạnh ạ!

...
    BacvoHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Ngộ Đã Trở Lại

Ngộ Đã Trở Lại Thành viên cấp 1

Nhìn nét căng còn gì nữa Bác
  3. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

dạ. Cả bộ em kéo Clarity lên đó bác. Với mấy tấm out em không dám up ạ.
  4. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Chữ ký đẹp quá bác ơi !!!
    pcstar thích bài viết này
  5. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

dạ... ngồi cắt chữ linh tinh thôi bác.....
  6. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

mà buồn thiệt.. được dịp thuê áo cưới rẻ... giờ nó dọn đi đâu không biết. Ai biết chỗ nào rẻ không?:P
  7. LiFu

LiFu Mới đăng kí

Bác ơi chi mình hỏi cái ko liên quan 1 chút, mình đang tính chụp hình trong đây mà ko biết trong đây có tính phí gì hông? nếu có thì bao nhiu vậy bác?
  8. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

LiFu mình chụp ở đây tiếng đầu Free, tiếng thứ 2 150k ,từ tiếng thứ 3 thì 100k
    LiFu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn