Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tiên làm card + Standee

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Văn Lương, 15/7/15.

Lượt xem: 2,227

1. Văn Lương Thành viên cấp 1

Lần đầu làm ,mong các B rồ Góp ý

...
  2. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

Còn non tay quá bác. Cái này có giá trị sử dụng chứ ko có giá trị thẩm mỹ nha.
    Văn Lương thích bài viết này
  3. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Bứt phá chứ sao lại bức phá bác ơi...
    Ngôn từ ko đc chau chuốt cho lắm. Bác xem lại nhé : "Vào" gì? cái gì "có tại"...
    Đồ họa thì lần đầu bác làm nên em cũng chả biết nx thế nào, với bác thì thế là đẹp rồi nên thôi cứ để thời gian trả lời :D Là em thì em thay hết font và bỏ 4 cái ô màu sắc kia đi, đơn giản thôi, trước và sau card cần thống nhất màu sắc và phong cách thiết kế, quan trọng là font đẹp - hợp lý - hiện đại.
    Cái standee trông cũng tạm rồi ạ, Cái "Open talk" thì bác muốn làm cong mà nó ko cong theo vòng tròn nên để lơ lửng xiên vẹo chả ăn nhập gì. Bác để nó đứng vuông góc cho em ^^
    Văn Lương thích bài viết này
  4. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

bố cục+ màu sắc + hình ảnh + text đều ko ổn
  5. HieuLinh

HieuLinh Thành viên cấp 1

Đây là Standee tôi cũng tự làm cho công ty

6. devil_da

devil_da Thành viên cấp 1

E có chút góp ý thế này:
    1. Chính tả: bứt phá chứ k phải bức phá :|
    2. Hình ảnh: hòn đảo bên dưới bác ghép hơi ẩu.
    3. Font chữ: bác thử thay một vài font chữ khác xem sao.
    Nhìn chung thì e thấy phong cách nó hơi cũ một chút. Như kiểu của tầm 6-7 năm về trước ấy :D có thể bác thấy đẹp nhưng theo em cảm nhận thì là thế :D:D
  7. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Cố gắng thêm di bác :))

Ủng hộ diễn đàn