Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tiên mình vẽ thể loại này !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi VNS_SunKen, 25/3/13.

Lượt xem: 2,121

1. VNS_SunKen Mới đăng kí

Chiều ngồi ko biết làm gì ,thử tập vẽ cái này cho vui.Tự ngồi phác và vẽ nên chẳng biết con này là con gì =)). Ngồi hơn 3 tiếng thấy mệt quá nên quất đại luôn...có gì anh em đừng ném đá ... bửa nay tiền thuốc cao lắm @@

...
    LoveScorpius1511 thích bài viết này
  2. trunggt4

trunggt4 Thành viên cấp 1

Thôi đã xin rồi thì thôi vậy :v
    Bạn cứ để Inner Shadow mỗi mảng màu có thông số như sau Distance: 0, Choke: 0 và Size từ 50 - 100 px tùy theo ảnh bạn làm to hay nhỏ. (chỉnh từ mặc định của inner shadow đó nhé)
    Bằng cách này có thể lên khối một mảng màu rất nhanh. Sau đó đi chi tiết thì tùy khả năng của bạn :D

Chúc thành công!
  3. VNS_SunKen

VNS_SunKen Mới đăng kí

cám ơn nha ! mình vẽ thủ công nên nhác quá ...lâu lâu lại bị dis do mấy hôm nay hay mất điện ... nhìn ko có khối gì hết mà cũng nhác sửa nửa.... rút kinh nghiệm đợt 1 :)

Ủng hộ diễn đàn