Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Landscape] Một số ảnh mình chụp gần đây.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nhắng, 22/12/13.

Lượt xem: 2,185

1. Nhắng Thành viên cấp 3

Cũng lâu lâu ko vào diễn đàn. Dạo này mình mình chụp phong cảnh, phơi sáng là chính, có mấy tấm hình mang lên "khoe" với mọi người để nhận gạch :)

1[​IMG]
    2[​IMG]
    3[​IMG]
    4[​IMG]
    5[​IMG]
    6[​IMG]
    7[​IMG]
    8[​IMG]
    9[​IMG]
    10[​IMG]
    11[​IMG]
    12[​IMG]
    13[​IMG]
    14[​IMG]
    15[​IMG]

...
    G Dinny, nhocksoc, bao binh 1025 người khác thích bài viết này.
  2. Nhi Khanh

Nhi Khanh Thành viên cấp 1

Không hiểu rõ tấm số 4 bạn chụp có ý đồ gì...
  3. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

Ở Nga đúng không bác ? Thấy chữ Театр Драмы
    Nhắng thích bài viết này
  4. Lexterie

Lexterie Thành viên cấp 1

Tấm số 1 của bạn chủ thể nó là cái gì? -_-
  5. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Nhi Khanh Hồ Thiên Nga mình có thêm 1 chút effects vào bạn ạ.
    KenNguyen93 Đúng rồi bạn ạ :)
    Lexterie thú thực là nó ko có chủ thể và ko có chủ đề gì :) hôm đó mình chụp xong chẳng hiểu sao chụp linh tinh ra cái này và giữ lại. Cũng ko hiểu ý nghĩa của nó nữa. :)
  6. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Thích tấm 13 quá :)
  7. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Bức 4 nhìn giống như bị rung hơn là có effect. :D Trong 4rum mình thích nhất mấy bức phơi của bạn thớt,đặc biệt là phơi đêm,bởi vì mình còn gà khoảng này,like cho thớt. ;;) Mong bộ ảnh sau.
    Nhắng thích bài viết này
  8. tuanpv

tuanpv Thành viên cấp 2

Bức 12 & 15 đẹp, màu đẹp :D
  9. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

#4 e dự là pác kéo max cont với cla thì phải :D
  10. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

11. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Jimmy Kudo Dạo này mình đang thi. Với cũng chưa tìm đc thêm nhà nào có thể leo lên sân thượng cao để chụp đc. Nên cũng ít đi phơi đc. Chỉ có đi phơi ngày = filter ND thôi. Có thời gian thì mình cũng rất muốn đi phơi đêm. Nếu bạn thích có thể PM mình qua inbox hay FB. Mình sẽ giúp bạn thêm về kỹ thuật phơi đêm mà mình đã học đc. Tuy pà chưa đc đẹp lăm. ^^ rất vui khi đc chia sẽ những gì mà mình biết liên quan đến nhiếp ảnh cũng như học hỏi thêm từ mọi người về những điều mới mẻ. :)
    Jimmy Kudo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn