Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lang Thang đi bộ 7KM

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Nhắng, 8/5/13.

Lượt xem: 3,742

1. Nhắng Thành viên cấp 3

đi bộ từ trường về. Kết quả có được nhờ 1 chút presets xào nấu lại và...

SHOW TIME...

1[​IMG]
    2[​IMG]
    3[​IMG]
    4[​IMG]
    5[​IMG]
    6[​IMG]
    7[​IMG]
    8[​IMG]

...
    Luda Tín, seiryu7429, Panbeo8 người khác thích bài viết này.
  2. Phan Thanh Hà

Phan Thanh Hà Thành viên cấp 1

hấp diêm băng thông
  3. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Làm gì mà hấp diêm. Đấy là mình ko up full size đấy :3
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

àm t k hiểu "present" là gì luôn í.c giải thích đc k?:D
  5. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Present là thì hiện tại trong tiếng Anh đó các bác :))
  6. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

phucphamh nếu c dịch là "thì hiện tại"-present tense, thì câu của bạn í nên hiểu thế nào?
    vs lại present còn có vài nghĩa khác, nhưng t chịu k hiểu trong trường hợp này Present mang nghĩa gì nữa.
  7. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

nhtra mình đùa ấy mà, chắc bạn ấy viết sai chính tả. Nhìn cũng đoán được là Presets, hihi.
    nhtra thích bài viết này
  8. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

:v các bác bắt lỗi mình ghê thế :((
  9. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

t k hiểu nên hỏi mà.:D
    k biết nốt cả presets luôn.
    ủa sao ở Nga mà có vẻ nóng thế hả c?hồi trc t cũng nghe 1 bài nói ở Nga còn có thể tắm biển vào mùa hè.
    Nhắng thích bài viết này
  10. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Like ko vì bộ ảnh, chỉ vì câu nói đi bộ 7km từ trường về nhà. làm mình nhớ lại hùi cấp 3 cũng lâu lâu đi thế này. cũng đúng 7km. :v :v <3 <3 <3
  11. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

nhtra hì, presets nó cũng 1 dạng như action của PTS, là 1 khuôn mẫu có sẵn, kiểu như hiệu ứng có sẵn, bạn chỉ cần chọn màu mà mình thích thôi ý :D

Ở Nga bây giờ cũng sang mùa hè rồi bạn ạ ^^! chỗ mình ở bây giờ cũng 27-30 độ C rồi, sang tháng 6-7 cũng nóng chả khác gì ở VN cũng gần 40 độ thôi. Nóng lắm, tắm biển thoải mái mà bạn ^^! chỉ có điều là nước buổi sáng, chiều muộn thì có lúc vẫn lạnh :D

chuot406 dù sao cũng tks bạn :D
    nhtra thích bài viết này
  12. chanlekyuen

chanlekyuen Thành viên cấp 2

Vãi cả thích rồi đấy =((
    Nhắng thích bài viết này
  13. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

Mình thích màu album này của bạn :)
    Nhắng thích bài viết này
  14. kul

kul Mới đăng kí

có 1 ảnh bị lệch tông ...
    Nhắng thích bài viết này
  15. Scop_rti

Scop_rti Thành viên cấp 1

TRAMVAI solne4naya mà nấp trong bóng tối thế kia :))))). Tone màu cũ cũ cho này nắng:) có mỗi tấm #4 nhìn màu xanh hơi ẩm thấp :D
    Nhắng thích bài viết này
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Giống cái màu retro cổ điển iêm thích :D
    Nhắng thích bài viết này
  17. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

rất thích màu này đấy, pre hay act thì xin bác cái , psd cũng đc :) ko thì tút tap j đi, cứ như film ấy, ấm áp
    thích 2 và 7, cái xe ở pic 2 cổ thế, bên đấy vẫn dùng ah
    Nhắng thích bài viết này
  18. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

kul @Scop_rti - hề hề, thì nó đang đi ra nắng mà bác :v tấm ý chả hiểu sang lại thích để cái màu đấy :3 chắc lại 1 phút nông nổi :D

@Trx Time nói thật là mình dùng presets nhưng chỉnh lại thông số, độ nét đủ kiểu, mình thường làm theo cảm hứng, theo mắt riêng mình, nên ko có tut tót gì cả, mỗi ảnh 1 kiểu làm, để mình lùng lại cái presets màu này rồi mình gửi qua cho.
    FB: facebook.com/nhang.sd inbox mình gửi file cho ;) cái xe ý, ng ta để phơi nắng thôi bác ạ :)) cơ mà còn nhiều xe cổ, tồi tàn hơn xe này nhiều, vẫn chạy bon bon trên đg ý chứ :3
  19. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Thích xe và tàu điện :v
    Nhắng thích bài viết này
  20. Nguyễn Văn Ước

Nguyễn Văn Ước Thành viên cấp 1

Bác chụp ở đâu đây ạ

Ủng hộ diễn đàn