Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu ngày không post bài, hôm nay post vài tấm Chibi mới vẽ xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi hutiugo, 17/6/13.

Lượt xem: 2,548

1. hutiugo Thành viên cấp 1

Mình nghe dân tình trên mạng rủ nhau đi vẽ Chibi kiếm được nhiều tiền lắm, nên mình cũng mày mò học Chibi mong có cơ hội làm giàu, nhưng mà chưa đủ tự tin. Thời gian qua chủ yếu là vẽ để tặng bạn bè thôi, mọi người xem thử và góp ý nhé!

...
  2. hutiugo

hutiugo Thành viên cấp 1

sao ko ai comment góp ý cho mình hết vậy nhỉ? mình post bài lên diễn đàn cũng vài lần rồi mà ko hiểu sao topic của mình ko dc ai comment trả lời lại hết, buồn ghê. Chắc lần sau ko post nữa..................
  3. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Có mình cmt này!!
  4. hutiugo

hutiugo Thành viên cấp 1

5. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Bạn cần cố gắng nhiều hơn nữa!! Muốn kiếm tiền chưa đc đâu!
  6. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Nhớ hồi mình học cấp 1 quá :">
  7. hutiugo

hutiugo Thành viên cấp 1

Mình cũng biết khả năng mình còn yếu kém, nên post bài lên đây hy vọng dc anh em chỉ giáo, góp ý thêm để tay nghề ngày càng tiến bộ ý mà!
  8. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Vẽ tay thât nhuần nhuyễn trc đã!! Chưa vẽ thạo trên giấy thì không nên vẽ trên máy tính!

Ủng hộ diễn đàn