Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu rồi mới chụp mẫu lại :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi snsdyoona, 1/8/13.

Lượt xem: 3,150

1. snsdyoona Thành viên cấp 2

Mời các bạn góp ý :P

Nhận gạch :v

...
  2. mr.btg07

mr.btg07 Thành viên cấp 2

Keros Drek, Min Tkhieuvuphoto thích bài viết này.
  3. snsdyoona

snsdyoona Thành viên cấp 2

ae vào cho ý kiến với nào :3
  4. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

hình bị cháy rùi .. góc chụp sơ sài quá:)
    snsdyoona thích bài viết này
  5. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

Thứ nhất : Hình cháy
    Thứ 2 : Mod như anh siêu nhân gầy có bác nào up clip trên
    Chốt: Chưa đạt. Nhưng có tinh thần nhận gạch nên rất tốt =))
  6. snsdyoona

snsdyoona Thành viên cấp 2

thanks
    mình muốn mọi người nhận xét về ảnh, góc chụp thôi ,còn mod gầy hay béo thì bỏ qua giúp mình nhé
    mình làm ảnh theo kiểu màu tự nhiên chỉ kéo sáng da:) theo cảm nhận cá nhân thì ảnh đầu xấu thật, ảnh 2,3 mình thấy cũng đc nên up thử.
    nhận gạch tiếp :D
  7. shiva7

shiva7 Mới đăng kí

Góc chụp và bố cục chưa đạt để làm nổi bật chủ thể.
    Nhiều chi tiết dư thừa làm rối ảnh.
    Giống chụp ảnh lưu niệm :)
  8. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

nếu nói như chủ thớt thì chả có gì phải nói cả: mẫu cười duyên, và biết làm cho bức ảnh trở nên vui hơn. Chả góp ý được vì mẫu thế quá ổn rồi.
    Và đây là ảnh lưu niệm, chụp thế nào chả dc, còn nếu chuyên hơn thì khuyên bạn nên đi chụp ở chỗ ít cảnh vật đằng sau rắc rối và hạ sáng xuống, chói quá :).
  9. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

hậu cảnh bừa.. màu sắc thì mod chìm hẳn background do ko có độ tuong phan về màu sắc.. # 2 3 hình như bạn chỉnh sharp lên đúng ko? trông hơi cứng

Ủng hộ diễn đàn