Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Layout Design] Trưng bày một số tác phẩm Web - App của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tuongvan1992, 5/6/15.

Lượt xem: 6,442

1. tuongvan1992 Thành viên cấp 1

Xin chào cả nhà!

Hiện tại mình mới ra trường được nửa năm, và cảm thấy yêu cái nghề mình đang theo đuổi vô cùng. Thấy các bạn đăng những tác phẩm của mình lên mà thấy ham quá, nên cũng bon chen làm một cú. Vì còn gà lắm nên mọi mọi người cứ ném đá nhiệt tình để em nó biết đường mà tiến bộ ^^

Hiện tại mình cũng muốn học hỏi thêm về mobile UI/UX có bạn nào muốn nhận học trò không nhỉ :'(

Đây là Portfolio của mình: https://www.behance.net/nguyenphuctuongvan
    Mong có thể được giao lưu và học hỏi thêm các bạn trong ngành ^^
    À mình là nữ nhé :3 ~~

Cám ơn mọi người vì đã xem ^^

...
    ktsvuthemanh, hanhmit, Thi Thu8 người khác thích bài viết này.
  2. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

đẹp và trông rất chuyên nghiệp :like:
  3. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

dù vậy một số icon e cảm giác nó không hợp với toàn bộ cho lắm, ví dụ cái cuối cùng chỗ icon full name :D
    tuongvan1992 thích bài viết này
  4. tuongvan1992

tuongvan1992 Thành viên cấp 1

amyour19xx: Cái đó là hình thật để bên cty bỏ hình nhân viên vô đó em ^^. Bản demo nên chị để hình cute thôi chứ lúc chạy web là hình ổng bả :))

Mà chị bị la ba cái vụ icon hoài à! Nội dung 1 đằng icon 1 nẻo :((
    amyour19xx thích bài viết này
  5. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

mấy cái trang tiếng anh nhìn đẹp,chứ trang trà thì chưa ổn lắm :D. nhưng nói chung là pro rồi :D
  6. Muffi

Muffi Mới đăng kí

Xin Chào Tưởng Vân!

Em có/đã làm dự án nào cho thị thường ThemeForest chưa? Hiện tại team anh đang cần designer chất lượng để design theme làm cho themeforest, Không biết Em có thể đáp ứng được không?

Muffi.
  7. tuongvan1992

learn.by.hard: Yêu cầu lần đó của khách hàng cũng oái oăm lắm, nên làm ra sản phẩm này mình cũng kg ưng ý cho lắm :'(

Muffi: Chào anh, em cũng từng hợp tác làm trên themforest rồi, và cũng hiểu được quy chuẩn thiết kế của nó. Anh add Skype: nguyenphuctuongvan1992 của em để trao đổi thêm nhé ^^
  8. Le Hoang Phuong

Le Hoang Phuong Thành viên cấp 1

wow !! đẹp quá :D
  9. webpro

webpro Thành viên cấp 1

Quá đẹp bác chủ thợt, hình ảnh tinh tế, màu sắc nổi bật. Nhìn rất sang chảnh .
  10. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

Awesome design :)
    Mình cũng đang tập tành làm themes, add skype để học hỏi chút kinh nghiệm hehe :)
  11. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

đẹp và chuyên nghiệp quá :) mong sẽ được chiêm ngưỡng những tác phẩm của thớt hơn nữa
    mọng được học hỏi :D
  12. tuongvan1992

Cám ơn mọi người, mình còn phải học hỏi nhiều lắm.
    Đây là Skype của mình: nguyenphuctuongvan1992 . Mình cũng mong được làm quen học hỏi với các bạn trong ngành nữa :))
  13. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

14. EvonDesigner

EvonDesigner Mới đăng kí

Đẹp đấy bạn à hihi giống mình phong cách thiết kế phẳng,dùng icon. Mình cũng đang trong quá trình design như bạn ấy. Bạn có facebook không cho xin kết bạn làm quen học hỏi :D
  15. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Đẹp quá bạn ạ :D
  16. tuongvan1992

17. Yoh23

Yoh23 Mới đăng kí

Hình như có tham khảo ở okilla.com nhỉ :D
  18. tuongvan1992

Yoh23 Mình thường tham khảo trên themforest, pinterest với behance ^^ Trang Okilla này cũng nhiều cái hay quá nè mà giờ mình mới biết luôn T.T~ !
    mriscnghiaYoh23 thích bài viết này.
  19. Muffi

Muffi Mới đăng kí

tuongvan1992 anh add skype em rồi mà không thấy trả lời :-/
  20. tuongvan1992

Nick Skype của anh là gì ạ? Tại em onl Skype thường nên em accept hết rồi mà ta :-/

Ủng hộ diễn đàn