Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Làm sao để xem lại preset đã dùng ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Trọng Nhân Nguyễn, 18/9/12.

Lượt xem: 8,454

1. Trọng Nhân Nguyễn Thành viên cấp 1

Mỗi khi sử dụng preset trong Lr mình thường ko để ý tên của nó. khi export ảnh ra rồi thường out luôn nên nhiều khi vào lại ko nhớ tên cái preset đã dùng. ai có cách nào để biết tên cái preset mình đã dùng ko? xin chỉ giáo :D

...
  2. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

nó có bảng history đó bạn, nếu bạn tắt lightroom sau khi export ảnh ra bạn để nguyên cái file ảnh đã export ở chỗ mà bạn export (không đổi tên nha) bạn vào lại lightroom bật ảnh đấy lên sẽ kiêm tra history thì nó sẽ có ghi lại tất cả các bước bạn đã làm ^^ với bức ảnh.
    Trọng Nhân Nguyễn thích bài viết này
  3. Trọng Nhân Nguyễn

Trọng Nhân Nguyễn Thành viên cấp 1

bảng history ở chỗ nào hả bạn? mình tìm mãi ko thấy ^^
  4. Tadang

Tadang Thành viên cấp 1

ở cột bên trái đó bạn :~

Ủng hộ diễn đàn