Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Làm thử cái hình bữa thấy ai post lên

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi duyphoto, 14/7/13.

Lượt xem: 3,052

1. duyphoto Thành viên cấp 2

Cái này mình chỉ làm thành hoàng hôn,còn cái phần áo bị cháy kia các bạn đừng có để ý nhé :D ko kiếm đc stock thích hợp
    mời mọi người chém cho vui nhà vui cửa nào >:D<

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

LR mà làm được vậy là quá ngon rồi , mà bác thêm mặt trời vào bằng cách nào thế :O
    duyphoto thích bài viết này
  3. Khánh lacoste

Khánh lacoste Thành viên cấp 2

Đẹp nhỉ :D
  4. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Thiên Ma bằng radial filter ấy muh + với brush .bữa thấy ai pót cái hình tạo hoàng hôn bằng lightroom thấy đẹp nên làm thử lên .thank Đại :D
  5. Bách Bụng Bự

Bách Bụng Bự Thành viên cấp 1

đẹp quá bác thớt ơi... cơ mà bác để mặt trời thấp xuống chút nữa thì tuyệt :)
  6. Eddy.Nguyễn

Eddy.Nguyễn Thành viên cấp 2

Bác làm đẹp quá.có preset hum.share cho e w :D
  7. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

:O lãng mạng phết
  8. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

Bác crop ảnh Lr vậy làm em nghĩ tới việc bác có xài PSD đó nhé :)
  9. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Phài cho cái bóng mặt trời xuống hồ chứ bác
  10. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

BaoZ 100% lightroom bác àh để rãnh rãnh mình úp perset lên anh em xem.thank bác
    Quốc Hùng làm cái mặt trời xong post luôn cho ae coi thử .nên ko làm bóng dưới nước cái đó mình thấy .;)

Ủng hộ diễn đàn