Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Preset màu film hollywood

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Vip Siro, 13/5/15.

Lượt xem: 23,121

1. Vip Siro Thành viên cấp 1

...
    PeterPark, Hồng Sơnphuongthustudio thích bài viết này.
  2. Vip Siro

Vip Siro Thành viên cấp 1

3. Vip Siro

4. Vip Siro

5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Đã có lòng share thì đừng chèn link quảng cáo làm gì bạn ơi.
  6. Vip Siro

Dạ bác thông cảm, coi như động viên công em mò mẫm =))
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nội quy diễn đàn nghiêm cấm chèn link rút gọn kiếm tiền, bạn fix lại hết sớm cho topic này nhé! Đáng lẽ sẽ bị ban nick cảnh cáo 7 ngày đấy, nhưng nghĩ chắc bạn ko cố ý nên chỉ nhắc nhở thôi.
  8. Jerz

Jerz Mới đăng kí

bạn share cái bộ này hả?
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chào bạn Vip Siro, tôi thực sự khá thất vọng khi vào xem lại topic này thấy bạn đã xóa sạch nội dung khi bị nhắc nhở ko được chèn link kiếm tiền. Vậy mục đích chia sẻ của bạn là gì? Chỉ vì kiếm tiền thôi đúng ko?

Bạn đã được đặt cách nhắc nhở thay vì ban nick cảnh cáo nhưng bạn vẫn giữ thói ích kỉ của mình, tôi thực sự thất vọng với bạn đấy. Bạn có thấy rằng bao thành viên trên diễn đàn họ vẫn chia sẻ rất nhiệt tình vì cộng đồng mà có tính toán như bạn ko?

Nội dung bạn xóa tôi sẽ phục hồi lại và xóa các link kiếm tiền đi.

P/s: tính làm 1 bài giải thích lý do vì sao cấm chèn link rút gọn kiếm tiền rồi nhưng mãi ko có thời gian, hôm nay sẵn có topic này của bạn tôi xin lập topic để trình bày rõ lý do, mời bạn vào xem: http://forum.vietdesigner.net/threads/vi-sao-dien-dan-nghiem-cam-chen-link-rut-gon-kiem-tien.86188/
    Tytysalon, Saigoniantraibuonqn thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn