Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Tut blend màu bắt mắt của anh xirom

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi NhanPhoto, 20/6/12.

Lượt xem: 45,885

1. Lờ Dờ

Lờ Dờ Thành viên cấp 1

Nhân tiện về bài này, có bác nào có thời gian ngồi giải thích từng tí một xem mục đích của việc kéo từng kênh để chỉnh cái gì trên ảnh không ạ??
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

nhìn cái logo là biết sì tai ben cà lông ni ơ , tut hay màu lên đẹp . .
  3. TempAIDS

TempAIDS Mới đăng kí

Cái bước này làm như nào NhanPhoto
  4. Toon Ent

Toon Ent Thành viên cấp 1

chỉnh bảng develope này k phải là học theo 1 cách setup thông số như vậy mà phải đọc bảng histogram của từng bức ảnh và cân chỉnh các thông số cho đều nhau, rồi xuất ngc sang pts để hậu kì bước 2. nchung là để 1 bức ảnh đẹp thật sự thì phải cầu kì thôi chứ k phải là ám 1 mầu vào thì gọi là đẹp
  5. Lờ Dờ

Lờ Dờ Thành viên cấp 1

Toon Ent bác ơi, cái em muốn học chính là đọc histogram đấy ạ, bác có kinh nghiệm hay bài viết nào không? share cho em với ạ.
  6. overrage

overrage Thành viên cấp 2

đánh dấu, đã biết lightroom rất hay nhưng mà không có nguồn ảnh raw để mà vọc, chắc phải đợi có máy chụp hình xịn mới khác được.. vẫn đang nghịch shop vì có nguồn ảnh bao la của mình và bạn bè dạng jpg :">
  7. huynhthin2009

huynhthin2009 Mới đăng kí

Đặt gạch lót hóng, không có tút là rút gạch lia :D
    Dẫu à newbie cũng nên phải hổ báo! :*
  8. Montgomery1833

Montgomery1833 Thành viên cấp 2

Màu ko có gì là đặc sắc nhưng vẫn Thank chủ thớt nhiều...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn