Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Video hướng dẫn blend màu vàng cam

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi Soo Bio, 27/6/12.

Lượt xem: 24,386

1. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

màu đẹp nhưng mình không thích màu đen lắm ^^
  2. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Màu đen ở đâu bạn?
  3. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

là những màu tối ấy...có vẻ đậm quá nhìn không cân xứng
    Soo Bio thích bài viết này
  4. thanhthanhkawaii

thanhthanhkawaii Thành viên cấp 1

Bạn làm tut thật là tốt bụng mà cái cách nói chuyện cũng thật thà quá,hihi chỉ có điều mình nghe hok wen hihihi thanks bạn nhiều ^^
  5. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

tut hay, khá là chi tiết và thật :)), cơ mà giọng a bio nghe dễ thg mà nhể, sao bị chê già :))
  6. nguyen designer

nguyen designer Mới đăng kí

bai tut hay lắm a, giọng a nghe cũng hay hay ak :))
  7. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

LR hay PS đều cần làm quen và tìm hiểu cả. Mày mò, cố gắng, vận dụng,... thì mình cũng sẽ nhuẫn nhuyễn như các "đại gia" LR tìm "kiều nữ" mod mà chỉnh :))

Bài tut video hay dễ hiểu, tks a Soo ;)
  8. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Các bác thì...giọng hay thế còn chê người ta già :D , thank vì bài tut rất chi tiết. Không như mấy cái tut hướng dẫn xem trên youtube của các trung tâm như kiểu bắt cái này phải chính xác thế này thế nọ :|. Kết câu "cứ kéo đi khi nào thấy đẹp thì thôi " :x
  9. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

mạng lag quá, không vào được utube :((
  10. Đỗ Tuấn Long

Đỗ Tuấn Long Mới đăng kí

Phần mềm này cần bản quyền à

:((
  11. Đỗ Tuấn Long

Đỗ Tuấn Long Mới đăng kí

Tút hay thế =))

Giọng nói chưa được truyền cảm cho lắm =)). Hay thế còn gì.
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Phần mềm nào mà ko cần bản quyền hả bạn? Ngay cả Photoshop cũng có được xài Free đâu? Chủ yếu là cờ rắc thôi, nếu bạn quan tâm đến Lr thì vào đây down: http://vietdesigner.net/2012/06/tong-hop-download-lightroom/
  13. minhmoc

minhmoc Thành viên cấp 1

after chết rồi bạn ơi :(
  14. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Ảnh after vẫn xem bt mà bạn
  15. minxeom

minxeom Thành viên cấp 1

sao mình ko xem đc video nhỉ ... kích play thấy dòng chữ "đây là video riêng tư" @-)
  16. tndoubleh

tndoubleh Thành viên cấp 2

Soo Bio trời ơi, bạn xem sao chứ Video hết coi được rùi nè, nó kêu video riêng tư, thím nhanh nhanh chỉnh lại e học hỏi với nha ^^! thank thím !
  17. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Mình còn không xem được cả stock nữa
  18. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Đây là video riêng tư :O
    Bác thớt fix hộ em cái :-ss
  19. Lấy Lại Cảm Xúc

Lấy Lại Cảm Xúc Thành viên cấp 1

video lỗi rồi bạn ơi
  20. mylove2004tc

mylove2004tc Thành viên cấp 1

Mấy Blend này sài cho ảnh người là chất nhất. Màu sắc khỏe khoán đẹp. Nhung in ra thi như thế nào nhỉ để làm phát

Ủng hộ diễn đàn