Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Limit Post Link - Addon Xenforo giới hạn thành viên post link trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Addon Xenforo' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/4/15.

Lượt xem: 10,076

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Addon này giúp hạn chế spam link cho các thành viên mới đăng ký. Bạn có thể chọn thành viên đăng bao nhiêu bài viết mới có thể post link.

Addon này ban đầu có được phát triển bởi Xenplaza, tuy nhiên nó có một số lỗi và sau đó đã được thành viên Lil Tee fix lỗi và cho ra bản khác.

Chức năng
    - Giới hạn số link ngoài diễn đàn (tức là vẫn có thể post link của diễn đàn mình lên) mà thành viên có thể gửi.
    - Giới hạn số bài viết cần có để thành viên có thể gửi link ngoài diễn đàn lên được.

Khi thành viên chưa đủ số bài viết thì sẽ hiện thông báo như sau (cái này bạn có thể tùy chỉnh nội dung theo Phrase nhé)

Set permission

Tải về tại đây
    [lock][​IMG][/lock]

...
  2. Anhksnb1

Anhksnb1 Mới đăng kí

sau khi cài add này xong mình vô đâu chỉnh tiếp bạn nhỉ
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Anhksnb1 vào Permission để chỉnh giới hạn thôi :)
    Anhksnb1 thích bài viết này
  4. Anhksnb1

Anhksnb1 Mới đăng kí

Cảm ơn bác nhiều. bác có skyper ko cho e xin có gì e nhờ bác giúp đỡ thêm
  5. Phạm Hữu Dư

Mình ko nhận support qua bất cứ kênh nào, vì đó là nơi liên lạc cá nhân! Bạn có bất cứ thắc mắc gì về Xenforo cứ lập topic hỏi đáp nhé, sẽ giải đáp nếu biết ;)
  6. taibl89

taibl89 Mới đăng kí

Cái này dành cho xenforo mấy vậy bạn, mình dùng bản 1.2 không addon được
  7. Phạm Hữu Dư

taibl89 cái này ko phân biệt phiên bản, bạn xem lại đi, ko thì up lên bản mới nhất đi, giờ này mà còn xài 1.2 nữa sao :)

Ủng hộ diễn đàn