Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Link down 5DVD Photoshop Top Secret...siêu khủng với 18G "tut" bằng video

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi thanhluan, 4/10/12.

Lượt xem: 47,816

1. thanhluan Thành viên cấp 4

Hôm nay trên I Love [Photoshop] up một bài về 5 cái DVD Photoshop Top Secret này, hỳ hục tìm kiếm thì thấy kết quá...nhưng tìm đượcc link [MF] thì lại thỉnh thoảng mất 1 vài part...nên đành kéo torrent nhưng những 18G mà tốc độ chậm quá, share lên cho anh em down cùng cho nhanh...

Được phát hành bởi Monciardini, và milane stimmell Photoshop® Top Secret™ là khóa luyện tập mức độ cao nhất hướng dẫn bạn từng bước làm thế nào để tạo giao diện đồ họa sắc nét và những hiệu ứng đặc biệt với Adobe® Photoshop®. Khóa học tại gia thân thiện với sinh viên này gồm có 5 DVD-ROMs với hơn 18 gigabyte video hướng dẫn và những file dự án. Bạn có thể xem, học, luyện tập và nắm vững những kỹ xảo cao cấp bất cứ khi nào bạn có thể mà ko cần theo những khóa học đắt tiên hoặc người hướng dẫn.
    Bộ 5DVD bày được bán với giá 4000$ -> của đáng đồng tiền bát gạo

Và đây là link tải: [LOCK]http://kat.ph/photoshop-top-secret-full-5-dvd-set-iso-formatted-t1262143.html[/LOCK]

mọi người vào và click vào download torrent -> phần khoanh đỏ trong ảnh dưới để down link torrent, sau đó mở link bằng torrent để down nhé...mong đợi đến ngày 5DVD này về tay :) hoặc cuối tuần bác nào có mà đi off thì mang đi share iem với ạ :x

...
    Cyan, tuxuonglc, conmeohen25 người khác thích bài viết này.
  2. sói nhi

sói nhi Thành viên cấp 1

Cyan, quocdat5594, Stick14 người khác thích bài viết này.
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

sói nhi sáng đến giờ dc 2% bác ợ :(
    quocdat5594, Lành Nguyễn Duyhth02x1 thích bài viết này.
  4. sói nhi

sói nhi Thành viên cấp 1

có khi bác chuyển sag down fshare đi, chứ bộ đấy 20gb down đến bao giờ @@
    mình thì leech trên hdvnbits
  5. thanhluan

thank bạn nhé, DVD đầu tiên đã về tay, đang kéo cái thứ 2 từ link Fshare của bạn...
    link torrent thì đã được 20% \:D/
  6. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Cũng đang kéo bộ này bên Hdvnbits, max speed :">
  7. Người tình của gió

Người tình của gió Thành viên cấp 2

có link up.4share.vn không ae :(
    mình có mỗi tk ở đó :(
  8. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

mình hết hdd mất ùi, tiếc ghê :-<
  9. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

hix, thèm từ lâu mà ko có chỗ chứa, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
  10. Snoworld

Snoworld Mới đăng kí

Cho hỏi down về, ghi ra DVD rồi sử dụng như thế nào vậy? Mình thấy nó có mấy file psd, rồi mục data gì đó mà rối rắm quá, ko sử dụng được
  11. thanhluan

Cả 5 DVD đã về tay nhé, bác nào ngại down thì hôm nào rảnh mang ổ cứng ra mời iem cafe nha :))
    oblivion.sofar, quocdat5594, ca_chua1 người khác thích bài viết này.
  12. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Chắt lọc Tinh túy - cho ra vài TUT cho AE tham khảo chứ nhỉ ? :))
    - Nhìn dung lượng 18GB mà Ngại x_x
    oblivion.sofar, luanvkhp, onimagebien171 người khác thích bài viết này.
  13. thanhluan

Thế thì phải đợi iem ngồi ngâm đã, vì muốn chắt lọc thì phải xem mới biết được cái nào hay :)
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
  14. Vũ Phạm

Vũ Phạm Thành viên cấp 1

Giải nén ra để riêng từng DVD chạy file StartHere nó sẽ tới 1 trang tut có menu hướng dẫn :D
  15. kidivietdesigner

kidivietdesigner Thành viên cấp 1

bạn ơi, cho mình hỏi nội dung của các video tut này là gì vậy , không biết là nó dậy cơ bản hay là toàn nâng cao vậy bạn ? có gì reply cho mình tham khảo với nhé, thank cậu :)
    FMP thích bài viết này
  16. thanhluan

Có cả những kĩ năng cơ bản lẫn nâng cao, video làm rất chi tiết, xem đi và bạn sẽ ko thấy thất vọng đâu...nếu còn nghi ngờ về hiệu quả của những video này thì bạn hãy tự đặt câu hỏi tại sao họ lại có thể bán với giá 4000 đô la :)
    FMP, Nguyễn Thế Toànkidivietdesigner thích bài viết này.
  17. kidivietdesigner

kidivietdesigner Thành viên cấp 1

à không mình không chê gì cả. Chỉ là mình thắc mắc là không biết video này là advance hay là basic thôi cậu à. Chứ bộ video này ai mà chẳng muốn sở hữu chứ.

Cậu nói vậy thì mình bắt đầu kéo thôi. Mà kéo torrent cũng hơi ngại, không biết đã có direct link chưa bạn nhở :)
    thanhluan thích bài viết này
  18. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Vì dung lượng quá lớn nên mình đã hit and run (cop vô ổ di động)
    Gạch đá đi các thím
    FMP thích bài viết này
  19. Lê Anh Tuấn

Lê Anh Tuấn Thành viên cấp 1

Bộ này mình có lâu rồi. Tiếc là chết ổ cứng nên mất hết rồi. Giờ muốn xem cũng chịu.
  20. thanhluan

Thế thì kéo lại thôi :))

Ủng hộ diễn đàn