Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Loại bỏ cái tiếng "audio jungle" ra khỏi bài nhạc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi hienpham89, 24/7/15.

Lượt xem: 6,397

1. hienpham89 Thành viên cấp 3

Chào moi người.

Em down bài hát này trên: http://audiojungle.net/item/a-beautiful-life/12214604 nhưng xảy ra 1 vấn đề là bài hát nó cứ đc vài giây thì lại xuất hiện tiêng "audio jungle".

Cho em hỏi là có phần mềm nào lọc âm bài hát này được k, loại bỏ cái tiếng "audio jungle" ra khỏi bài nhạc này đó.

Nếu moi người có link miễn phí bài hát này thì cho em xin với.

Em cảm ơn rất nhiều.

...
    ► HN3T.Love thích bài viết này
  2. stylehiep

stylehiep Thành viên cấp 2

Bác này hỏi nhiệt tình vãi. Trang này là người ta bán, còn bác nghe là demo thôi
  3. hienpham89

hienpham89 Thành viên cấp 3

stylehiep thanks ban trả lời nhé. Ý mình hỏi là có phần mềm nào lọc âm bài hát này được k, or ban nào có link bài này cho mình xin với. :)
  4. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

không có cách nào lọc đc đâu, nếu như bạn làm sản phẩm có kinh phí thì nên mua, ủng hộ công sức của họ nhé :)
  5. hienpham89

hienpham89 Thành viên cấp 3

6. TrungNguyen102

TrungNguyen102 Thành viên cấp 1

Không có cách nào lọc được bạn nhé. Nếu lọc mất hoàn toàn cái âm đó thì lúc đó file của bạn cũng k còn nghe được âm thanh gì nữa vì mất tần số.
    hienpham89 thích bài viết này
  7. BMD

BMD Mới đăng kí

lọc có được thì file nhạc cũng hư

Ủng hộ diễn đàn