Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo Ai tự làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi ADs_Nguyen, 18/5/15.

Lượt xem: 1,982

1. ADs_Nguyen Mới đăng kí

Lần đầu làm logo nên mọi người vào nhận xét dùm em.. mới tập tành nên không có nhiều hiệu ứng..
    LOGO quán ăn Phú Gia

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

nhìn cũng hay nhưng mấy cái thanh dọc cuối mình không hiểu là lửa hay gì. Nếu bạn có thể chỉnh mấy cái đó trông mượt hơn thì mình nghĩ logo rất ok ;);)
  3. ADs_Nguyen

ADs_Nguyen Mới đăng kí

cảm ơn bạn đã nhận xét. mình sẽ áp dụng vào những logo sau
  4. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

có hơi hướm kinh dị và bản thân mình bật cười khi nhìn thấy logo này, vui vui, có điều ko biết nhận xét thế nào =))
  5. quocanh9uk

quocanh9uk Thành viên cấp 2

Bạn hãy tham khảo thật kỹ trước khi bắt tay vào làm. Đừng cố gắng tạo 1 sp như thế này thì mọi người... chẳng biết nhận xét ntn cả. Mọi thứ bạn vẽ vào nó đều phải có ý nghĩa đừng tùy tiện đưa vào chỉ vì tôi thích thế
  6. ADs_Nguyen

ADs_Nguyen Mới đăng kí

mình sẽ rút kinh nghiệm. cảm ơn mọi người đã nhận xét

Ủng hộ diễn đàn