Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

LOGO cho công ty Bất động sản Phượng hoàng Santana

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi hoathienmoc, 27/6/15.

Lượt xem: 3,045

1. hoathienmoc Mới đăng kí

Các anh chị nhận xét để em rút kinh nghiệm về sau.
    Vì đấy là logo e làm trên kinh nghiệm cá nhận tự học
    Mong anh chị cho em nhận xét thẳng thắn!
    Em cám ơn :))))

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

bạn tự học làm đc logo ntn là hơi siêu rồi,cái font chữ những cái kẽ đừng để cong cong thắt vào thế kia xấu ,bạn không chỉnh đc thì tìm font khác đi cái đấy làm chữ như mấy miếng đùi ếch ghép lại vậy :D
    và cái gạch chân bạn thử thêm 2 phương án 1 là căn bằng mép chữ S,2 là sát vs lông con phượng xem thế nào tự nhiên vất uỳnh vào 1 phát lấp lửng :D
    hoathienmoc thích bài viết này
  3. QuốcHuy07

QuốcHuy07 Mới đăng kí

Logo bạn ý tưởng tốt rồi còn cái phối màu mỏi mắt với font chữ hơi kỳ nửa thôi
  4. votuonq

votuonq Mới đăng kí

con phượng có vẻ ổn, font thì ..... thay lại cái nền nữa, màu sắc đúng là thảm họa thớt à :D
  5. hoathienmoc

hoathienmoc Mới đăng kí

Màu sắc em dùng như thế nào thì ổn hơn ạ, có ai có đề xuất giúp e! =))
  6. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Để màu đơn sắc trên nền trắng hoặc ghi thử xem. Bỏ cái gạch chân và tên công ty tiếng anh đi. Chọn lại font chữ khác. Và cái hình con phượng hơi quái quái
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn