Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo CLB Tình Nguyện Trái Tim Nhân Ái, xin ý kiến mọi người nhé !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Đức Đẹp Đẽ, 17/4/15.

Lượt xem: 3,794

1. Đức Đẹp Đẽ Mới đăng kí

Logo mình làm cho CLB Tình Nguyện Trái Tim Nhân Ái. Mọi người cho mình ý kiến nhé.
    Ý tưởng thì do mình cùng với vài AE trong Ban Truyền Thông tự nghĩ và thiết kế nhưng ko biết có trùng lặp với logo nào ko?
    [​IMG] vazEdBy.png

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/15
  2. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

không nên để trái tim mẻ như thế kia, để nguyên mọi người cũng hiểu ý nghĩa của logo rồi
  3. Tấn Linh

Tấn Linh Thành viên cấp 2

- sao trái tim bị mẻ miếng vậy bác?
    - ở ngoài có viền trắng thì mình nghĩ phía trong nên thêm 1 viền nữa nhé.
    - ok rùi đó.
  4. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Có khác gì các logo của các hội tình thương đâu giống nhau đến 95%.
  5. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Trên 1 loại font dưới 1 loại font mà 2 font lại sêm sêm nhao.
  6. Bachtran

Bachtran Thành viên cấp 2

Bàn tay "mút" hơn để mềm mại hơn. Hoặc một bàn tay "mút" hơn để đại diện cho nữ, bàn tay kia thô hơn đại diện cho nam. Ko sợ hiểu lầm đây là CLB Tình yêu vì đã có dòng chữ lo rồi :v

Màu trái tim tươi hơn tý thử xem ;;)
    Đức Đẹp Đẽ thích bài viết này
  7. Đức Đẹp Đẽ

Đức Đẹp Đẽ Mới đăng kí

Justin Nguyễn Tấn Linh Lúc đầu mình để nguyên. nhưng sau đó sửa lại mẻ 1 tẹo. 2 bạn nhìn kỹ sẽ thấy trái tim màu trắng lành lặn ở trong.
    Bachtran Cảm ơn bạn. lúc đầu mình cũng thử vẽ 1 tay nam 1 tay nữ mà chả khác nhau tẹo nào nên thôi để vậy luôn hehe. còn màu trái tim tươi hơn nhìn giống như mấy màu của hội chữ thập đỏ... nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã cho mình ý kiến.
  8. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Bạn LÀM cái logo TÌNH nguyện này có lâu không?

Ủng hộ diễn đàn