Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo cửa hàng điện thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi meomayman, 20/12/14.

Lượt xem: 9,163

1. meomayman Thành viên cấp 1

Em làm bài tập, tự tưởng tượng ra 1 nhãn hiệu để làm logo
    mong các bô lão cho nhận xét với ạ

...
    Anh Chu Bao Kim StudioPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Anh Chu Bao Kim Studio

Anh Chu Bao Kim Studio Thành viên cấp 1

Nhìn đáng yêu đó :D
    SanJi thích bài viết này
  3. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Bạn học ngành gì, trường nào, năm mấy rồi :D ?
  4. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Ý tưởng tốt đấy bạn. Tuy nhiên mình nghĩ chỉ cần cái tay chĩa lên là ok, cái đt ko cần thiết. Logo càng dễ nhớ càng tốt mà :D Màu sắc này cũng hơi bị phổ thông so với hiện giờ
  5. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Mình nghĩ bạn hơi tham lam trong vấn đề chọn đối tượng. Nên cô đọng lại một đối tượng bạn nhé
  6. Lê Văn Long

Lê Văn Long Mới đăng kí

Chào bạn. Mình đang học thiết kế, mình thấy ý tưởng của bạn khá hay. Nên mình mạo muội xin phép bạn được sử dụng, kế thừa và phát triển dựa trên ý tưởng của bạn được không ạ? :D
  7. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thử để chữ choose như bình thường, còn riêng 2 chữ o thay bằng 2 dấu vân tay xem sao :">
  8. duonglam

duonglam Thành viên cấp 1

được đó em,làm quen nhé :D
  9. Adina Việt Nam

Adina Việt Nam Thành viên cấp 1

Mình đọc mãi ko đc cái tên thương hiệu :|
  10. bdesign

bdesign Banned

Thày HaiXanh123 đã vào mà bảo được, thì thôi em éo dám có ý kiến gì nữa, dù em không thích logo này. Thày HaiXanh123 mà xuất hiện thì em tắt điện. Gửi thày 100 cái ngả mũ kính chào.
  11. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

:)):)):)) đọc tên threat đã thấy khó chịu r, mình lướt qua mà chả b là yêu cầu thiết kế hay xin ý kiến nữa, vào thì thấy thế này đây.=P~

Ủng hộ diễn đàn