Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo đầu tiên em win được. Các bác chém nhẹ tay ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dieuhauteo, 9/9/14.

Lượt xem: 3,250

1. dieuhauteo Thành viên cấp 2

Em làm trong 4 ngày ạ, không biết có được không mong các bác nhận xét ạ!

...
    Nguyễn Thái, Quanthanhtieu, Crocslee10 người khác thích bài viết này.
  2. iCrystark

iCrystark Mới đăng kí

đẹp đó, cái này mà in ra miếng sắt tròn thì đẹp phết ;), rất có tay nghề :like:
  3. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

rất ấn tượng
  4. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Đẹp đó bạn.
    Nhưng mà mình thấy cần chỉnh sửa vài cái một tí. Khoảng cách từ chữ A và Y đến chiếc lá chưa đều. Cái nữa là chữ Forward và cái ribbon của nó có kích thước quá nhỏ so với tổng thể, với lại phần cánh hai bên con rắn nữa, nét của nó quá mảnh, không thống nhất với những nét còn lại trong logo. Mà đây là Forward biomedical engineering đúng không bạn? Nếu vậy nên để nó chung dòng dưới cùng luôn.
    Nếu là mình, mình sẽ đem forward chung với hàng dưới, cho con rắn và bánh răng to lên, hai cánh hai bên con rắn vượt ra ngoài vòng tròn luôn, hai vòng nguyệt quế hai bên ngắn lại. :D
    Kanzz.ElfNguyễn Tiến Sang thích bài viết này.
  5. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Đã "Win" rồi còn góp ý làm gì ? :)
    Giả sử sửa theo góp ý của "chiên ra" thì liệu có "Win" ?
  6. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

doanhaitu Do thằng chủ bên đó yêu cầu anh ạ! @@ Tks anh đã góp ý ạ, logo đầu còn sai sót nhiều quá @@ huhu
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/9/14
  7. Vũ Việt Hùng

Vũ Việt Hùng Thành viên cấp 2

Nhìn ava là hiểu bạn thích bánh răng rồi ha :))
    Cơ mà mấy cái nhỏ nhỏ kia, liệu thu nhỏ logo lại liệu có thấy không? Hay đây là kích thước tối thiểu rồi?
  8. dieuhauteo

Bên đó không yêu cầu logo đơn giản hoặc dễ nhìn ạ, chỉ cần đầy đủ ý nghĩa ạ @@
  9. tmlaw

tmlaw Mới đăng kí

Đẹp bạn à
  10. Vinh Rux

Vinh Rux Thành viên cấp 1

đẹp quá vậy bạn :D:D
  11. dieuhauteo

Tks các bác ợ! Em củng tự ti với cái logo của mình giờ thì tự tin hẳng rồi! :D :D cái này 200$ hà đủ đóng tiền học sống qua ngày :D
    Kanzz.Elf thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn