Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo đầu tay xin nhận hết gạch đá :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Lâm Hoài Tâm, 15/4/15.

Lượt xem: 2,079

1. Lâm Hoài Tâm Mới đăng kí

Tình hình là logo này em làm để nộp cho thầy và đã được thầy nhận xét
    Nhưng định hướng của em là sau này sẽ cần dùng đến nó luôn nên mong mấy bác mấy thím cho em ý kiến cá nhân của mình để em có thể cải thiện lại ạ :D
    Do em chưa đủ bài viết nên mọi người chịu khó click vào link để xem ảnh ạ!
    Tks mọi người nhiều![​IMG]postimg.org/image/hdukkuyc5/
    postimg.org/image/uc8g72mgx/

...
  2. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

ko xem được hình và cho xin 500đ nội dung mới nx đc :)
  3. datlee30

datlee30 Thành viên cấp 1

hộ bạn
    Lâm Hoài Tâm thích bài viết này
  4. Lâm Hoài Tâm

Lâm Hoài Tâm Mới đăng kí

Tks bạn datlee30 nha
    leolemon nói gì mình chưa hiểu lắm vì mình mem mới :D
  5. datlee30

Mình có cảm giác "chói"...
    Ý là nhìn nền trắng, logo vàng sáng nữa. Cảm giác của mình thế thôi :)
  6. leolemon

ah, ko có gì phức tạp đâu, mình nói nội dung tức là bạn trình bày về ý nghĩa, nội dung, ý tưởng, draw... về cái logo cho mọi người dễ nhận xét đó. Mà nhìn sơ thấy ko ấn tượng lắm, và chắc tại mình dùng idm nhiều, vs CH Play nữa nên thấy cái logo này giông giống, logo của bạn có lẽ dùng sai màu rồi :)
  7. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

Mình nghĩ màu khác sẽ phù hợp cho bên kiểu như trang sức ấy :)
  8. Lâm Hoài Tâm

Lâm Hoài Tâm Mới đăng kí

Tks ý mn nhận xét
    datle30: Mình có cái ứng dụng logo trên nền màu rồi bạn và mình không có liệt kê màu trắng là nền màu cho logo nên khi đặt vào nền màu khác chắc cũng không chói lắm bạn nhỉ?
    leolemon: Ý tưởng này vì mình nghĩ tới mũi tên tiến tới thôi chứ thật tình cũng không nghĩ tới nó giống CH Pl vs IDM nữa ^^
    blademaster_sf: Bạn có thể cho mình một xíu ý tưởng về màu sắc theo ý của riêng bạn không
    datlee30 thích bài viết này
  9. datlee30

10. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Màu xanh nõn chuối đó đặt lên nền nào mình ngĩ cũng sẽ chìm. Theo mình dùng màu nóng sẽ hợp lý hơn :D
  11. leolemon

Mobile thì mình nghĩ những màu xanh da trời, đỏ, cảm sẽ đẹp. Mà ko thấy bạn nói gì về ý tưởng cũng như ý nghĩ logo? Cứ như kiểu vẽ vẽ một hồi ra cái hình này và gắn tên vào thành logo v
    :))
    Steven KarBit thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn