Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo đầu tiên mình tự design

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi BlackS, 24/1/15.

Lượt xem: 2,388

1. BlackS Thành viên cấp 2

Đây là logo đầu tiên mình làm nên có nhiều chỗ chưa ổn.
    Các bác gạch đá để e mình hoàn thiện nốt.
    Đây là bài tập trên lớp của mình :D

...
    HSPHien Le thích bài viết này.
  2. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Thấy đệp đó bạn! Phát huy nhé :like:
    BlackS thích bài viết này
  3. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Đệp mà, nếu thực sự là cái đầu tiên thì rất tố đó bạn, có sửa thì 1 chút ở chỗ 2 cái góc nhọn của chữ C thôi ^^
  4. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

màu sắc thì nên để màu đen hẳn để tương phản với màu đỏ, và 2 màu cũng là nguyên thủy của đĩa vinyl. Mới tập làm thì ko nên đụng đến màu sắc nhiều làm gì. Cứ những cái căn bản là ok, mình tập mãi mà ko kiểm soát đc màu sắc đây =))
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

màu sắc , bạn chọn màu đen với trị số thấp là xám, nâng nó lên nữa để tạo chiều sâu nhưng đừng quá vì nó sẽ tạo ra rich black
  6. BlackS

BlackS Thành viên cấp 2

leolemon thank bạn. Màu sắc mình sẽ sửa thành đen xì luôn :)) còn về tổng thể logo mình hỏi thầy vẫn nó có chỗ chưa ổn.
  7. BlackS

BlackS Thành viên cấp 2

HSP màu sắc mình chưa đi sâu lắm, mới mà :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn