Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo em mới vừa làm mong mọi người góp ý ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Trần Thiện Quốc, 10/12/15.

Lượt xem: 5,330

1. Trần Thiện Quốc Thành viên cấp 1

tình hình là làm cái logo cho mấy đứa bạn, kinh nghiệm chưa có. Em úp lên xin các bác bro góp ý a.

...
  2. lamtraumvn

lamtraumvn Mới đăng kí

mình thấy cái logo nhìn cũng ổn mà nhưng cái chữ tình anh em mình nghĩ là bạn nên để font chữ khác và đừng để chữ cong như vậy
  3. trungvu.85

trungvu.85 Thành viên cấp 2

4. Trần Thiện Quốc

Trần Thiện Quốc Thành viên cấp 1

dạ em cảm ơn
  5. giomuaha

giomuaha Thành viên cấp 1

Logo làm màu gold thì ko hợp lắm lấy màu chưa pha nhìn mạnh và hợp hơn!
    Nếu thu nhỏ logo về kích thước nhỏ nhất tầm 1 cm thì nhìn 2 con ng nhìn nó nguệch ngoạc lắm! mình thấy ý tưởng lấy 2 bàn tay cách điệu nắm lấy nhau cũng đẹp mà. thu nhỏ nhìn cũng rõ hơn!
    Font chữ này ẻo lả quá hihi, tình anh em phải gắn kết mạnh mẽ, bn lấy font chữ ko chân hợp hơn!
  6. Trần Thiện Quốc

Trần Thiện Quốc Thành viên cấp 1

7. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

8. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

9. Lê Thịnh

Lê Thịnh Mới đăng kí

Nhìn giống tình đồng chí hơn anh em :)...
  10. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Oẳn tù xì 2 thằng cùng ra cái bao, ai thông ai đây.
  11. thuongbodo

thuongbodo Banned

m thấy cả hình và chữ đều không thể hiện được rõ lắm cái tình anh em, cứ nhàn nhạt sao ý hihi
  12. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Theo ý kiến riêng mình thì nên bỏ dùng Gradient, text bên dưới đổi font và viết thẳng.

Ủng hộ diễn đàn