Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo gởi cho khách chưa thấy hồi đáp, mong nhận được góp ý để rút kinh nghiệm lần sau.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vietduc120589, 27/11/15.

Lượt xem: 2,721

1. vietduc120589 Mới đăng kí

Thiết kế logo cho trung tâm tiếng anh trẻ em, mình mới tập thiết kế logo, cũng tham khảo ý tưởng nhiều trên mạng. Làm được 1 số cái gởi cho khách nhưng đợi mãi không thấy hồi âm. Không biết lỗi do vấn đề gì? Nhờ các bạn góp ý để rút kinh nghiệm lần sau.

...
    Phạm Hữu Dư, DzungDGNguyễn Duy Minh Tấn thích bài viết này.
  2. Dung Des

Dung Des Mới đăng kí

Cái cuối đẹp đấy bạn à. mà khách hàng bạn lv kiểu gì mà ko hồi âm luôn ? Thiếu chuyên nghiệp quá !
    vietduc120589 thích bài viết này
  3. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Nên làm theo hướng ở hình cuối nhưng ''tút'' lại ở phần font.
    Cái 1 rất rối, nhiều điểm nhấn.
  4. chutchit212

chutchit212 Thành viên cấp 2

Cái cuối dduoc đó bạn
    Thông thường, bạn thiết kế 1 cái logo này bao nhiêu tiền?
  5. vietduc120589

vietduc120589 Mới đăng kí

dung design: người quen bạn à, khách chỉ mail lại "chờ họ lựa chọn đã" rồi chẳng thấy gì nữa! hichic cũng buồn.
    chutchit212: cái này mình cũng chưa báo giá, đang phân vân chưa biết giá bao nhiêu đây?
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

màu bạn phối nó không ok rồi bạn ơi :)
  7. chutchit212

chutchit212 Thành viên cấp 2

Hay là thiếu tính chất trẻ em ở đây nhỉ....hơi cứng cứng thế nào ấy
  8. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Úi giời,lỗi là do ko gọi điện gọi hỏi khách hàng xem lỗi gì mà lại hỏi trên này,hehe :O Kinh nghiệm rút từ người đặt hàng chứ bạn,mấy anh em trên này thấy đẹp mà khách hàng phán xấu thì cũng như không !
  9. Nguyễn Duy Minh Tấn

Nguyễn Duy Minh Tấn Thành viên cấp 1

vietduc120589
    Cái cuối đẹp. :D
    Cùng ý kiến với bạn ở #3, em nghĩ cái cuối anh để chữ OLDEN và EY cùng màu với cái khoá, cái gạch chân dính vào đuôi chữ Y (không dính vào chữ K) thử xem sao.
  10. SAOITVD

SAOITVD Thành viên cấp 1

đẹp đấy thớt ơi. hi vọng khách hàng cũng giống như em
  11. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

quá nhiều góc nhọn, các góc lại ko bằng nhau, gây cảm giác thô cứng và ko phù hợp với trẻ em.
  12. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình ghét cái mũ kia :|
    Ý kiến riêng
  13. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

màu không ổn rồi, logo không ai để màu đó hết
  14. strombabu

strombabu Mới đăng kí

Logo cuối nhìn có vẻ ổn nhất. Cơ mà vẫn thấy nó hơi sắc cạnh nhiều quá, chưa phù hợp lắm vs trẻ em.
    P/s: mà e ko thik cái mũ cho lắm =))
    ducuong233 thích bài viết này
  15. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

16. August Lê

August Lê Thành viên cấp 2

Theo quan điềm của mình, bạn nên bỏ phần cái mũ đi, vì để vào nhìn logo của bạn không cân xứng, thấy giống như góp nhặt rồi ghép lại vậy làm cho logo mất đi tính chuyên nghiệp :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn