Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] logo thứ 2 nhờ anh em xem xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi rockmanX7, 27/1/15.

Lượt xem: 2,434

1. rockmanX7 Thành viên cấp 1

Shjt shjt lộ hàng vs client =)) del del del

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/1/15
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Nhìn như con cút ấy, không được thanh tao như họ nhà tước.
  3. rockmanX7

rockmanX7 Thành viên cấp 1

dabeomoon mình định thêm 2 cái lông ở phần đầu cho nó đây :)) nhìn giống công hơn
  4. dabeomoon

bạn thử cách điệu lại từ em này xem sao
    rockmanX7 thích bài viết này
  5. rockmanX7

dabeomoon ý là tư thế giống v luôn hở bác :)) mà hình như lông đuôi em hơi ngắn so vs ảnh của bác :))
  6. dabeomoon

Ờ mình tìm cái hình khổng tước giống với tư thế của bạn, còn cách điệu lên ntn là do bạn thôi.
  7. rockmanX7

dabeomoon để thử :)) mà font thế dc k bác? Tự nhiên bà tiệm may bảo em đổi cái font viết tay trên thành Helvetica nhìn kì bỏ mama @,@
  8. greenwind007

greenwind007 Thành viên cấp 2

thiệt tình đọc phần giới thiệu của bạn mình chú tâm vào mới nhìn ra :(
  9. kayznguyen

kayznguyen Thành viên cấp 1

Con chim xăm kim à :)) đi nét chưa được ..gãy nhiều quá :D
    rockmanX7 thích bài viết này
  10. rockmanX7

kayznguyen ass xăm kim :)) tiện thể hỏi luôn làm sao để nét k gãy v :)) k phải dân chuyên k rành :))
  11. OKIA

OKIA Thành viên cấp 1

Chỉ 1 từ" trời". Cách thể hiện rất ẩu, sự cân chỉnh trong thiết kế logo không có, bạn nên tìm hiểu đôi chút về cách tạo hình thể nhân vật và cách dùng các kỷ thuật thiết kế logo, để tạo ra 1 sản phẩm ưa nhìn nhé.
  12. rockmanX7

OKIA mình có đọc 1 vài sách nhưng chủ yếu về ý tưởng thôi chứ chưa động vào mấy cái tạo hình rắc rối bao h nên k rõ, bạn có thể suggest vài cuốn mình có thể dùng dc ko? Đang học nên cũng chẳng hi vọng làm dc nhiều...
  13. kayznguyen

kayznguyen Thành viên cấp 1

Bây h bạn tập dùng pentool đi nét cái mặt avatar của bạn là sẽ vẽ đc con chim đẹp :))
  14. rockmanX7

kayznguyen đù :)) nhưng mà trace tay vs vẽ theo trí tưởng tượng nó khác chứ nhỉ, cũng căn point kéo lê lết dữ lắm ra ts v thôi ak :)) mà ngoài vụ đi nét thì cân bằng vs kĩ thuật design logo như bác OKIA nói là j v nhỉ? k hiểu lắm :))

Ủng hộ diễn đàn