Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Mount Franklin

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi hanaehaimon, 15/4/13.

Lượt xem: 2,453

1. hanaehaimon Mới đăng kí

Mình đang thiết kế nhận diện thương hiệu cho Mount Franklin. Xin mọi người cho ý kiến về logo này, cần chỉnh sửa chỗ nào? Chỗ nào không đẹp?

Gạch đá xin nhận hết, càng nhiều gạch đá càng tốt. Cám ơn.

...
  2. qwerty

qwerty Thành viên cấp 1

mình chưa có ý kiến gì về đẹp hay ko chỉ là nhìn cái chữ M làm mình liên tưởng đến McDonald
    iTD thích bài viết này
  3. hanaehaimon

hanaehaimon Mới đăng kí

Đã cho nó nhọn rồi mà vẫn giống McDonald hả
  4. qwerty

qwerty Thành viên cấp 1

:) cũng do cái Mc nó nổi tiếng quá, nhìn chữ M cong cong là nghĩ tới nó luôn :v
  5. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Chữ M cách điệu của bạn chả ăn nhập gì với font đi kèm , như kiểu 1 chân đi giày, 1 chân đi dép ý :3, thêm nữa là Logo nhìn rất rất lấp lửng do khoảng trống khá to của chữ M để lại .
    p/s : Cái BG của bạn lại càng ko ăn nhập luôn :v
  6. hanaehaimon

hanaehaimon Mới đăng kí

à thx. Tại cái chữ màu trắng + nền trắng = chẳng thấy gì hết ấy mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn