Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo nổi bật tháng 2 của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi erik1512, 8/3/14.

Lượt xem: 2,631

1. erik1512 Mới đăng kí

Chào các bạn,

Mình xin chia sẻ các mẫu logo nổi bật trong tháng 2 của bên mình, các bạn xem qua và góp ý cho tụi mình nhé!

...
  2. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

mình thấy cái thứ 3 được nhất, cái đầu thì không rõ điểm nhấn vì chi tiết hơi dàn trải, cái thứ 2 thì với Menswear - đồ cho quý ông thì mình nghĩ font chữ sang, lịch sự sẽ chuẩn hơn, logo này hợp với nhãn bánh kẹo hơn
    erik1512 thích bài viết này
  3. erik1512

erik1512 Mới đăng kí

Cám ơn bạn đã góp ý, mình khá đồng ý với bạn chỉ trừ cái thứ 2 vì mình nghĩ font chữ là khá phù hợp :D. Chắc có lẽ mắt thẩm mỹ mỗi người mỗi khác, mong nhận được nhiều góp ý của bạn trong tương lai :)
  4. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

Logo thứ 1 quá nhiều chi tiết, nên để trừu tượng và đơn giản hơn :v
    erik1512 thích bài viết này
  5. erik1512

erik1512 Mới đăng kí

Đúng rồi đó bạn, logo chính ban đầu nhìn rất đơn giản, chỉ với các đường nét thôi nhưng mắt thẩm mỹ của khách hàng lại khác nên bên mình thiết kế theo ý họ và cố gắng làm cho nó đơn giản nhất có thể :). Rất cám ơn lời nhận xét của bạn
    Laad Design thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn