Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo shop bán hàng tạp hóa mới tạo - nhờ anh em đánh giá

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Mềnh Là Khoa, 19/5/16.

Lượt xem: 7,288

1. Mềnh Là Khoa Thành viên cấp 1

Tham gia diễn đàn lâu rồi giờ mới post tác phẩm đầu tay. Tình hình là có 1 người thuê mình vẽ cái logo shop online bán tùm lum thứ trên đời và đây là tác phẩm của em. Nhận mọi gạch đá xây nhà.
    Và đây là thành quả:

Tên Cửa Hàng: Joy shop
    - Joy: vui mừng - vì thế có cái mặt cười.
    - Chữ J mình kéo kéo cho giống cái giỏ hàng.
    Mong được chỉ giáo

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Không biết comment gì? Hic
  3. design_ntm

design_ntm Mới đăng kí

Mỏng manh và rời rạc. Bạn thử đặt logo vào 1 vị trí trên trang web cụ thể, khi đó yếu tố hiển thị của logo này là quá nhỏ. Nó chưa thể hiện được logo của lĩnh vực bán hàng online. Bạn nên tìm hiểu thêm về thiết kế logo để có thể đưa ra một ý tưởng tốt hơn nhé.
    AnhpearlQuảng cáo In ấn Gia Bảo thích bài viết này.
  4. Mềnh Là Khoa

Mềnh Là Khoa Thành viên cấp 1

bạn của mình không có website, chỉ làm trên facebook thôi, mình nghĩ nó cũng không đến nỗi design_ntm
    blademaster_sf thích bài viết này
  5. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

mình nghĩ nó cũng không đến nỗi design_ntm

--> Thế thì hòi làm chi nữa bác :3
  6. Wolres

Wolres Thành viên cấp 1

đẹp và chuẩn lắm rồi. khỏi cần góp ý nữa ;)
  7. manhthucodon

manhthucodon Mới đăng kí

chữ j nên làm thêm lưới cho giống cái giỏ hơn, cái mặt cười nên khác lạ xíu, cái mặt cười đó thấy hoài
  8. Táo Lùn

Táo Lùn Thành viên cấp 1

! Khó diễn tả cảm xúc/:)/:)/:)
  9. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Text, Colour, Logic :">
  10. Mềnh Là Khoa

Mềnh Là Khoa Thành viên cấp 1

11. twone

twone Thành viên cấp 2

cho nét dày lên và thay cái mặt cười, và mình nghĩ nên cho oy một màu, nhấn chữ j thì cho nó màu khác
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Đẹp lắm bạn, đúng chất teen =))
  13. killer13

killer13 Mới đăng kí

Mình góp ý bổ sung thêm cái bánh xe dưới chữ J, và có thể kẻ thêm lưới ở chữ J để trông giống giỏ hàng hơn.
  14. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình xin góp ý vài lời như sau:
    Phần nét chữ hơi yếu. Chưa tạo điểm nhất và nổi bật. Bạn làm trên facebook hay ở đâu cũng vậy, phải đập vào con mắt người nhìn thì người ta mới nhớ cái tên shop và sau này người ta mới mua hàng nhiều. Nhìn chung logo đơn giản vậy được rồi ko cần thêm gì cho rườm rà khó nhớ. Chủ yếu là nét chữ to lên là ok
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn