Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lỗi] Adobe Audition

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi Tun Si Rô, 28/5/14.

Lượt xem: 23,300

1. Tun Si Rô Mới đăng kí

Mình vừa bị một lỗi mà sữa hoài không được...
    Chuyện là Au Cs6 không nhận headphone, mình đã chỉnh Sounds (lap) và cả Input-Output(Au) rồi nhưng vẫn không thành công. Cắm headphone vào thì nghe nhạc ở máy, online hoặc xem video bằng headphone bình thường, nhưng vào Au thì y như rằng chỉ phát nhạc bằng loa laptop, huhu ai giúp mình với

...
  2. michio

michio Thành viên cấp 1

bạn xem thử ở phần playback devices chỗ speaker thông số có đúng với thông số cài đặt trong Au không, thường là do tần số không đúng nên hay gặp trường hợp này, không thì xóa đi cài lại
  3. Thái phi Hà

Thái phi Hà Mới đăng kí

mình xai adobe audition 1.5. hiện tại cũng dang gap lổi như bạn. nhưng chưa bik sửa làm sao. Michio chỉ mình với. Cái thông số bạn nói mình tìm ko thấy

Ủng hộ diễn đàn