Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi After Effect và Premiere Cs6 thiếu Code

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi sonbaymau, 13/12/16.

Lượt xem: 2,270

1. sonbaymau Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi với, là tình hình máy ở trên công ty em 2 phần mềm này đều thiếu Code để xuất video như định dạng MXF chả hạn. Máy ở nhà em dùng CC 2015 ngon lành cành đào không sao hết, mà máy công ty mới mua được tầm 2 tháng không tài nào cờ rắc được CC, cứ down về cài đặt xong cờ rắc là lỗi hết nên cắn răng dùng Cs6, mà Cs6 thì hay lỗi kinh người.
    Mọi người giúp em với, em cảm ơn !

...
  2. longdsnr

longdsnr Thành viên cấp 1

bác chưa mở rộng phần ouput nên k có nhé
  3. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

cS6 CHẠY KHÁ ỔN ĐẤY CHỈ LÀ KO NHANH và tiện như bản cc bây giờ, từ cs6 có xuất dc MXF rồi, lúc trước mình xài cs5 cài thêm plugin vẫn xuất dc mxf nhé
  4. sonbaymau

sonbaymau Mới đăng kí

@longdsnr ý bác là sao em không hiểu, thường thì em sẽ chọn định dạng ở mục Format
  5. sonbaymau

sonbaymau Mới đăng kí

@kenzkuo0 căn bản mình dùng quen CC từ xưa rồi, giờ đổi sang Cs nhiều cái hơi bất tiện. Mà hình như từ lúc có CC 2017 đến giờ nên Adobe phá hết cờ rắc của CC 2015 r hay sao ấy bạn ạ, bạn mình cũng có mấy trường hợp không cờ rắc được
  6. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

BẢN cờ rắc CC15 VÀI cờ rắc DC CHO 17 MÀ, có thể do cách cài mới từ 2015.3 trở đi hơi khác nên bác không để nên nó phát hiện, nên cài xong chỉ cho trial chứ ko cờ rắc dc nữa

Ủng hộ diễn đàn