Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi AI CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Tranluuhieu, 28/10/16.

Lượt xem: 1,810

1. Tranluuhieu Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi là khi chọn profile đường path để vẽ, mà nó không hiện ra mẫu, click vào thì vẫn được. Và 1 lỗi khác nữa là thỉnh thoảng khi thao tác thì lại mất một vài khu vực object, em click các kiểu thì nó mới hiện trở lại. Em dùng trên Mac.
    Cảm ơn các bác!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/10/16
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bản mà thớt đang sử dụng này là full à?
    Tranluuhieu thích bài viết này
  3. Tranluuhieu

Tranluuhieu Thành viên cấp 1

@Dù Kun VietDesign bản full là sao bác, mình dùng bản cờ rắc topic nào đó share tổng hợp CC 2015 :#
  4. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Có thể đụng với ver cũ trước nha cậu, xài tool Adobe Cleaner rồi dùng thằng Anti-cloud mà cờ rắc.
  5. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Bạn thử vào edit/preference tìm đến chỗ GPU bỏ check. thoát AI và mở lại thử xem nhé. Mình nghĩ vấn đề do card đó bạn.
  6. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

hình như do lỗi font chữ nên thành ra bị hiện tượng đó :D
    Nay mình mới cài lại máy đến lúc cài flug-in vào thì tất cả các flug-in đều ko hiển thị text và kí tự nhưng đến khi chỉnh với add thêm font chữ vào thì không sao nữa :D

Ủng hộ diễn đàn