Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Âm thanh trong Adobe After Efftects

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi dinhlam347, 24/2/17.

Lượt xem: 4,736

1. dinhlam347 Mới đăng kí

Mình có 2 vấn đề mong mọi người trợ giúp:
    - 1: Mình dùng Media Encoder để ren video từ After Effect, nhưng file âm thanh xuất ra lại bị thiếu âm thanh. Ví dụ mình ren file 1h30 thì mất 15 đến 30 phút đầu ko có âm thanh, còn lại thì vẫn bình thường. Mình dùng Affter Effect để tạo sóng nhạc, và dùng Media Encoder để ren.
    - 2: Khi sử dụng After Effter mình ko preview được. Báo lỗi " error could not allocate sound memory 26 : 392 "
    >>> Cấu hình máy mình :
    Ram 4G / CPU core i5 / Card rời GTX630 2Ghz / 1 ổ SSD 128 + 1 ổ HDD 500

Phần Option Export cũng đã click vào audio rồi ạ :(. Mình đã gỡ đi cài lại vài lần, cả cài lại win luôn nhưng vẫn gặp vấn để trên. Mong Các bạn có thể trợ giúp mình, Mình tìm nguyên nhân trên mạng, FB, uTube mà chưa có bài viết nào về vấn để này. Cứ ren mấy tiếng trên Media xong lại phải dùng Camtasia để ren lại. Khổ lắm rồi ạ !!!
    Thanks các bác !

...
  2. Tự Mò Channel

Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

lỗi báo error could not allocate sound memory 26 : 392
    bạn xem lại card âm thanh nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn