Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi cài đặt 3DS Max

Chủ đề thuộc danh mục '3Ds Max' được đăng bởi Trần Trọng Phong, 20/5/13.

Lượt xem: 84,450

1. fuzzybear

fuzzybear Mới đăng kí

Mình cũng bị lỗi như vậy nhưng không biết cách khắc phục, trong phần chi tiết thì nó bảo cái gì đó liên quan đến C++
  2. NTT.TomNguyễn

NTT.TomNguyễn Mới đăng kí

Mọi người cho e hỏi như vậy là bị gì vậy ạ ?
    Với thêm 1 vấn đề là e cái vray không được.
    Ai biết giúp e với.
  3. hongvan11qh

hongvan11qh Mới đăng kí

mình đã từng bị lỗi này.lỗi do bộ cài,bạn down lại bộ mới hoặc bạn vẫn còn bộ cài thì giải nén lại,(xóa file đã giải nén trc đó đi) rồi tiến hành cài đặt như bình thường. chúc may mắn :D
  4. hoagiap

hoagiap Mới đăng kí

mình cài 3d max 2016 trên win 8.1 bị lối này xin mọi người giúp đỡ[​IMG]
  5. Phan Thanh Duy

Phan Thanh Duy Mới đăng kí

Cho mình hỏi mình cài xong 3ds max 2017, khi mở lên nó ra màn hình màu trắng chứ không phải 4 ô vuông màu đen bình thường, vẽ gì cũng không thấy hiển thị, có ai biết xin chỉ giúp với, Cám ơn nhiều lắm luôn!!!
  6. Phan Thanh Duy

Phan Thanh Duy Mới đăng kí

Đây là lỗi gì vây mọi người
    ai biết chỉ giúp với cám ơn
  7. duongthanhan

duongthanhan Mới đăng kí

[​IMG][​IMG][/IMG]
    các bác giúp em lỗi này với ạ. tải mấy bản rồi đều bị lỗi này
  8. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

bạn gõ > command prompt > paste dòng lệnh này vào > taskkill/f /im monitor.exe > enter
  9. Bạn nên cài lại win, xóa hết game đi nhé
  10. kidibex

kidibex Mới đăng kí

MicrosoftProgram_Install_and_Uninstall.meta <== Lên google search từ khóa này. Tải về và làm theo các bước.
    Nó sẽ xóa hết các file chưa gỡ hết và có thể cài đặt lại 3Ds Max

Ủng hộ diễn đàn