Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lỗi] Down AI về dùng sau đó PTS tự nhiên không chạy được.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hiền Shino, 4/10/13.

Lượt xem: 1,829

1. Hiền Shino Mới đăng kí

Đại loại là em vừa down AI về để tập tành down Vector về làm typo ;; _ ;;
    Khổ nỗi, dân mới dùng mà, có biết gì đâu...
    Em down bản Illutrator CS3 về, dùng ổn rồi. Sau đó qua PTS CS5 để nghịch chơi thì mở không được :(((((((
    Có ai giúp em sửa lại với ;;;; ____ ;;;;

Cảm ơn ạ ;; v ;;

...
  2. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Bạn chép lại file cr@ck amtib.dll của PTS vào thư mục cài đặt xem đc không
    Hiền Shino thích bài viết này
  3. Hiền Shino

Hiền Shino Mới đăng kí

Radium: Mình xài bản Portable bạn ơi.
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lỗi đó có liên quan đến cờ rắc đâu nhỉ #2 :-? Thớt phải nói rõ hay up hình thông báo lỗi lên thì mọi người mới giúp được chứ?
  5. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Dù Kun VietDesigner Mình nghĩ có thể do trình diệt virus đã xoá mất file đó. Mình cũng bị 1 vài lần mà :D
    Nếu dùng Portable thì mình chịu :-?
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Hiền Shino

Hiền Shino Mới đăng kí

Radium: :(( Chắc download cài lại.
    Tks bác.

Dù Kun VietDesigner: : w Enter hoài mà nó không hiện lên. Đó, lỗi đó =)))
  7. harttory

harttory Mới đăng kí

mình cũng từng bị như bạn. và mình cài như sau trên CS6 và chạy tốt cho AI & PS lun.

trước tiên bạn nên Remove cả 2 bản AI & PS ra hết -> Reset máy lại -> và cài lại, cờ rắc như bình thường sẽ sử dụng bình thường
    Chú Ý: nếu máy xài bảng 64bit thì chỉ cài bản 64bit cho cả 2 AI & PS. Thường trong lúc cài đặt nó sẽ báo là mình chọn bản 64 bit hay cả 2 (64 & 32) bit. nếu bạn chọn cả 2 thì sẽ bị lỗi Portable thôi
    Chúc bạn thành công ^^

Ủng hộ diễn đàn