Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi K có phần 3d trên win xp của pts cs 6 !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trần văn thắng, 18/10/12.

Lượt xem: 2,984

1. trần văn thắng Thành viên cấp 2

Chào các bạn,

Tinh hình là đã cài bản full và cờ rắc đầy đủ trên win xp.Đã xuất hiện bản cs 6 extended
    Hình :
    Nhưng vấn đề gặp phải là k có chức năng 3d.Dù đã thử 1 2 lần cài đặt khác:
    ảnh :
    Các bạn chỉ giúp mình với xem sai sót ở đâu.k có chức năng 3d làm mất đi cảm giác Hot của cs 6 quá :(

...
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

3. trần văn thắng

trần văn thắng Thành viên cấp 2

cậu cho tớ hỏi tí.vấn đề cờ rắc thì k vấn đề.nhưng quan trọng là phiển bản của nó.Tuy có extended nhưng k thấy nó update lên bản 13.0.....Liệu như vậy có mất đi cái 3d k nhỉ !
  4. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Đây là cách mình cài PTS nhé < mình cài cũng từ web trên >:

DOWNLOAD PHOTOSHOP CS6 13 FINAL : HERE

DOWNLOAD cờ rắc : HERE

Và kết quả được như mình :

5. trần văn thắng

trần văn thắng Thành viên cấp 2

chắc do win xp k tích hợp đủ chức năng nên k có chức năng 3d rồi.mình thử lại win 7 xem sao.thank for you !
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Chính xác 100% Win XP ko hỗ trợ tính năng 3D trong phiên bản Ps Cs6 bạn ạ. Và cũng từ phiên bản Cs7 trở đi Win XP sẽ không dùng đc Ps nữa.

Ủng hộ diễn đàn