Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi cài đặt Knoll Light Factory

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi bill nguyen, 30/5/14.

Lượt xem: 2,572

1. bill nguyen Mới đăng kí

Máy mình cài PS cs6 64bit khi cài plugin Knoll light factory thì bị lỗi như thế này có ai biết xin chỉ giúp mình :-s mình cám ơn trước ạ

...
  2. bill nguyen

bill nguyen Mới đăng kí

hix sao k có cao nhân nào giúp mình hết v :-s
  3. goneboy

goneboy Thành viên cấp 1

lỗi của bạn tạm dịch qua: đường dẫn chỉ định cài đặt quá dài, bạn xem lại đường dẫn cài đặt phần mềm thử đi
  4. bill nguyen

bill nguyen Mới đăng kí

khổ nỗi là trong lúc cài đặt k có mục tùy chỉnh đường dẫn cài đặt gì hết b ơi
  5. goneboy

goneboy Thành viên cấp 1

sao hay vậy, mình sài cả 2 win 8.1 pro 32 và 64, cài đặt đều bình thường mà, kiểm tra lại bản cái đặt cho bản 32 và 64 nha. Lúc nó đòi nhập key thì nhập cho chính xác.
  6. bill nguyen

bill nguyen Mới đăng kí

mình đã tìm ra lỗi, máy dính virus r k mở dc đường dẫn nó nên chương trình k cài được, chắc cài lại win thôi, cám ơn bạn đã giúp mình
  7. goneboy

goneboy Thành viên cấp 1

uh, setup lại đi, lên 8 hoặc 8.1 sài cho nó ok, tính bảo mật cao hơn, ko cần phải cài thêm trình anti nào nữa đâu, vậy nhé
    bill nguyen thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn