Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi in file vidoe ra đĩa bằng nero

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi thanlongweb, 27/11/13.

Lượt xem: 2,834

1. thanlongweb Thành viên cấp 1

Chào các bạn ,các bạn cho mình hỏi cái không hiểu sao mình video đuôi .mp4 có dung lượng là 299mb .
    Không hiểu sao mình in file video bằng nero 8 chọn Super video CD và in ở tốc độ 16x nhưng khi in ra CD nó cứ báo không đủ trong khi CD mình là 700mb ,Thật kỳ lạ
    Mong mọi người chỉ dẫn giùm!
    Xin cảm ơn mọi người nhiều!

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

''Data to be written'' những 1GB kìa bác .
    thanlongwebthaituan_boy_dt thích bài viết này.
  3. thanlongweb

thanlongweb Thành viên cấp 1

Em có mở Properties cái file tính in ngay bên cạnh đó bác ,rõ nó hiển thị là 277MB mà sao vào nero nó lại tự nhiên tăng lên nhiều quá ,lần đầu em bị ảo thế này
  4. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Cái tiêu đề hỏi đã sai rùi, lỗi xuất video trong nero;;)
    thanlongweb thích bài viết này
  5. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Nero nó sẽ tự động conver sang định dạng mà bác muốn in sang đĩa nên nó sẽ không liên quan đến dung lượng hiện tại của video mà bác định in đâu, nó sẽ tùy thuộc vào chất lượng khi in ra đĩa, độ dài, chất lượng màu sắc,... vân vân và vân vân, bác xem lại cấu hình định dạng của đĩa mà bác in ra đi. :)
    thanlongweb thích bài viết này
  6. thanlongweb

" Cấu hình định dạng của đĩa " bác nói rõ hơn chút dc không , em vừa Import video vào bản Nero2014Platinumv15.0.02200Final . cũng bị tăng dung lượng vượt trội kiểu vậy làm không đủ cái CD 700MB trong khi file video em có mỗi 277MB bên ngoài .
  7. thanlongweb

từ mp4 qua avi nó lại còn lên dung lượng gấp đôi bạn ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn