Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi mở Photoshop CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi PyNKiller, 25/7/13.

Lượt xem: 3,315

1. PyNKiller Mới đăng kí

Khi e mở PTS CS3 thì nó chạy một lúc, sau đó hiện ra cái bảng này. Ai biết cách khắc phục thì giúp e với ạ KdD4V4V.jpg

...
  2. anhthanh2410

anhthanh2410 Thành viên cấp 1

Adobe Photoshop CS3 không thể chạy ở phiên bản hệ điều hành này, vui lòng kiểm tra lại yêu cầu tối thiều của Photoshop CS3 cho phép chạy ở phiên bản hệ điều hành nào.
    - nói dễ hiểu hơn là phiên bản Windows XP của bạn không hỗ trợ PhotoShop CS3

Bạn có thể tải Photoshop phiên bản thấp hơn hoặc nâng cấp Windows lên
    PyNKiller thích bài viết này
  3. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Cái này là do CS3 bạn down về chạy không nổi với hệ điều hành đó mà, cái CS5 nhà mình cũng thế. Cách đơn giản nhất để chữa: Cóp đại nó vào 1 thư mục nào đó trong máy rồi mở ra xài bình thường thôi, mình toàn thế =))
    PyNKiller thích bài viết này
  4. PyNKiller

PyNKiller Mới đăng kí

Mình cám ơn !
  5. PyNKiller

PyNKiller Mới đăng kí

Cho mình hỏi là làm sao để nâng cấp Window lên được ạ?
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có 2 cách để khắc phục:

1 đập máy

2 thay máy mới!
    Crazy nghiện des xD thích bài viết này
  7. taiblack

taiblack Thành viên cấp 1

mình dùng PTS CS3 cho Window XP đây,ai bảo không được
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn