Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không hiển thị bài viết. Nổi bật, mới nhất, ngẫu nhiên, hướng dẫn... Trong forum

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Tràng Thiệu, 13/8/13.

Lượt xem: 3,382

1. Tràng Thiệu Julyfoto TM

Chào Admin và Anh, chị, em vietdesigner.
    Mình có thắc mắc nhỏ mong Admin và Anh, chị, em giúp đỡ.
    Như tiêu đề mình đã nói là: Lỗi không hiển thị bài viết. Nổi bật, mới nhất, ngẫu nhiên, hướng dẫn, download, tác phẩm, hỏi đáp... :(

Mình bị như vậy được 2 tuần nay rồi và không khắc phục được nên muốn hỏi Admin và Anh, chị, em là bị làm sao vậy. Mình đã thử tất cả các trình duyệt nhưng vẫn như tình trạng trên là không hiển thị các bài viết ở các mục trên.

...
  2. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

việt designer thì bình thường, còn bị là do lên 1.2 mà ADS chưa update còn xài 1.5 thôi, chờ ít bữa nữa thì oke, chạy ở 1.1.5 thì được
    Tràng Thiệu thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có 2 lý do:

1. Do trình duyệt của thớt có thể bị lỗi một số Shockware, cookie, cache.
    2. Do mạng của thớt không ổn định.
    Thử khắc phục cả 2 trường hợp trên xem?
    goalTràng Thiệu thích bài viết này.
  4. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Cám ơn 2 Bác Tân Tiến SĩDù Kun VietDesigner.
    Shockware, cookie, cache và mạng thì không phải vì mình đã thử làm cách đó rồi nhưng không được vẫn không thể hiện thị được. Win và trình duyệt của mình mới cài lại hết nhưng vẫn không hiển thị các bài viết như mình đã nêu trên. :(
  5. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Bác thanhmaikmt nói em không hiểu Bác có thể nói rõ là gì được không ạ.
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sao quái thế nhỉ? Có ai bị đâu mà chỉ có 1 mình bạn bị @@ Thử ra internet hay mượn máy tính ai vào thử xem coi còn bị ko?
    Tràng Thiệu thích bài viết này
  7. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Phạm Hữu Dư Em cũng không biết là bị làm sao anh ạ và em cũng đã thử LAP và PC rồi vẫn bị tình trạng trên. Em còn reset cả modem nữa nhưng vẫn không được, 2 tuần trôi qua rồi mà em vẫn vậy :(

Ủng hộ diễn đàn