Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Liquify trong Photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Eric.K, 25/8/14.

Lượt xem: 3,885

1. Eric.K Thành viên cấp 2

Bình thường mình vẫn dùng Liquify bình thường nhưng hôm nay vào giảm béo cho mod nhưng khi vào lại bị lỗi, các thím xem hộ cái lỗi này cái nhé... Cám ơn mọi người nhiều...

...
  2. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Mình xài card AMD HD7670, và khi bật Ly Quý Phi lên thì đen thui, tắt Card đi xài onboard HD4000 thì lại bình thường. Còn lỗi này chưa gặp. Liệu có giống lỗi mình không?
    Eric.K thích bài viết này
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Cs6 có vấn đề! Nó nói thế chứ em cũng chả biết là vấn đề ở đâu . bác thử tấm hình khác xem ntn coi! :))
  4. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Mình không dùng card, vì máy vẫn chỉnh ảnh ok, bình thường mình dùng vẫn ok, nhưng tự nhiên hôm nay mở ra thì bị vậy, để Blend bình thường vẫn ok, nhưng mà cứ vào Liquify là bị như vậy, click vào Close thì CS6 cũng thoát luôn...

Mình đã thử rồi bạn ợ, pic nào cũng bị hết...:D
  5. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Lyquify rất chi là tốn ram.
  6. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Như vậy software hoặc windows có vấn cmn đề. Cài lại Software đi bạn.
  7. fantasypro89

fantasypro89 Banned

Cài lại Software là oke

Ủng hộ diễn đàn